Usipoangalia haya yanaweza kukuondolea unadhifu wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usipoangalia haya yanaweza kukuondolea unadhifu wako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Nov 14, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    • Kuvaa mkanda wa plasitic,
    • Mshati yenye picha picha,
    • kuwa na nguo inayoonyesha ishara ya mti wa bangi,
    • Viatu vilivyoisha sole na kwenda upande,
    • Kuvaa suti yenye rangi mbili,
    • Kuwa na wallet mbovu iliyochakaa,
    • Kuvaa suti na sandals
    • Kuvaa cheni fake,
    • Kuvaa mipete zaidi ya moja kwenye mkono tena fake!
    • Kuweka makalamu mengi kwenye mfuko wa suti.
    • Kutembea nakitambulisho nje mazingira yako ya kazi,
    • Kuvaa kamba yenye flash disk hadi kwenye ma baa
    • Kuwa kwenye baa na kuanza kuwasha laptop


    Mengine endelezeni
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Lol! Ngoja nidigest hizi:
    Wadada:
    Fake nails that looks really fake (unless u ar a model ama muigizaji)
    Wigi kama la joti (limechachamaa kama steelwire)
    Kuvaa viatu vireefu usivyoweza kutembelea,u end up kutembea kama unachechemea
    Kuvaa nguo fupi kuliko unavyoweza kuwa comfortable na kuishia kuivuta kila saa
    Kuvaa teitei na sarawili inayochora mistari (especially kama unakuwaga na bad pant day,lol)
    (FF atakuja kumalizia)
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kuvaa suti halafu hujabrush viatu........
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    makope oversize mtu anakuwa kama mdoli
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tehe, tehe, tehe. Nkimaliza kucheka ntajazia vya kwangu...lolzzz!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hapo hata kama upo mtanashati kiasi gani.....hilo wigi linaharibu kila kitu.....
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    kuchomekea dera kwenye mchupi wa coset
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Kuwa na mlio wataarabu kwenye simu ya kichina!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    kuweka mlio wa mchiriku kwenye simu yako
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    unavua viatu,soksi zina matundu lol
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    mmenikumbusha wallet yangu naenda kuibadili kesho lol
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    unatoa business card yenye vyeo lukuki....
    ceo,phd,mjumbe wa nyumba kumi,mwenyekiti wa saccos lol
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Kuvaa koti la suti/blazer bila kutoa label!
    Kuvaa nguo ya ming'aro mchana
    Kupaka eyeshadow inayong'ara mchana jua kali
    Kuvaa nguo zisizonyooshwa.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kuhadithia muvi za akina Kanumba...
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Lol! Niwie radhi nilisahau hii! Kha! Na masandals vumbi hadi gotini!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha, kucha na high heels umenimaliza. Tunaomba twishen ya kutembelea
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    umenikumbusha, soon nitaanza kutumia title ya dokta, manake naona nimebaki mimi tu, lol
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    umenichekesha hadi basi...lol
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ha ha, wewe wigi la nini, mbona nywele zako nzuri, bora mie nafunga kitambaa tu
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    kujaribujaribu nguo za mitumba zinazopitishwa na wamachinga lol
     
Loading...