Usipite bila kusoma hapa, msaada wa hali na mali


thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,575
Likes
1,257
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,575 1,257 280
habari wana JF,
Husika na kichwa hapo juu,mimi ni kijana wa makamo,mtanzania mwenzenu ninaehitaji msaada wa kielimu.
Kwa kufupisha maelezo,baada ya kupata matokeo yasiyoridhisha form6 ya daraja la tatu,niliamua kutumia cheti cha form4 ambacho kinaridhisha kwa kupata daraja la kwanza.
Nikabahatika kuchaguliwa diploma ya Electronics and Telecommunications engineering pale DIT lakini kwa kukosa ada nimeshindwa kupata masomo kabisa tangu mwaka Jana 2016,

Yeyote atayeguswa na shida yangu basi namtangulizia shukrani za dhati sana.
Nisaidieni watanzania wenzangu nina ari ya kusoma lakin ugumu wa maisha unanikwamisha Mimi,nimeomba misaada ofisi nyingi sana takriban mwaka sasa sijapata,naumia nafsi sana,nimetoka mkoani nipo Dar es salaam kutwa nzima natembea kuomba misaad lakini sijapata tumaini mpaka sasa.


Kwa atakayeguswa awasiliane nami kwa namba +255625697394.
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,703
Likes
1,269
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,703 1,269 280
Pole mkuu endelea kupambana cku yako ipo tu!
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,616
Likes
831
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,616 831 280
Nikajua Nape Kajiuzulu Ccm Kahamia Cdm . Cha Kukushauri Ndgu Yangu Wazo La Kusaidiwa Kusoma Liondoe Bakiza % 35 Tu Na % 65 Za Akili Yako Wekeza Kwenye Kujikwamua Wewe Kama Wewe Kiuchumi Kupitia Mtaji Ulionao Ambao Ni Nguvu, Bidii Na Akili Nakupa Akili Moja Hivi Unajua Ukichukua Tololi Ukanunua Karoti Ukazifunga Kuuza Bku Bku Unaweza Pata Faid , Ok Dar Wenye Akili Tu Ndo Wana Survivu Ebu Tumia Akili Kufanya Jambo La Ajabu Kiuchumi Ili Uepukane Na Kuomba Ingawa Sikuzuii Kuomba Msaada ,,, Ukiwa Unafanya Hayo Mtangulize Mungu
 
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined
Jun 8, 2017
Messages
13
Likes
2
Points
5
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined Jun 8, 2017
13 2 5
Kuna TSSF wanatoa Mkopo kwa watu wa diploma na degree wachek
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,575
Likes
1,257
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,575 1,257 280
Cc:Olomi Pantaleo ofisi za hapo TSSF zinapatikana wapi?
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,575
Likes
1,257
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,575 1,257 280
Nikajua Nape Kajiuzulu Ccm Kahamia Cdm . Cha Kukushauri Ndgu Yangu Wazo La Kusaidiwa Kusoma Liondoe Bakiza % 35 Tu Na % 65 Za Akili Yako Wekeza Kwenye Kujikwamua Wewe Kama Wewe Kiuchumi Kupitia Mtaji Ulionao Ambao Ni Nguvu, Bidii Na Akili Nakupa Akili Moja Hivi Unajua Ukichukua Tololi Ukanunua Karoti Ukazifunga Kuuza Bku Bku Unaweza Pata Faid , Ok Dar Wenye Akili Tu Ndo Wana Survivu Ebu Tumia Akili Kufanya Jambo La Ajabu Kiuchumi Ili Uepukane Na Kuomba Ingawa Sikuzuii Kuomba Msaada ,,, Ukiwa Unafanya Hayo Mtangulize Mungu
Asante mkuu japo umeshauri nje ya box.
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,888
Likes
1,499
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,888 1,499 280
Kama unataka kusoma kweli husingepoteza muda kuombaomba tafuta kazi fanya kwa malengo kwa mwaka mmoja utapata ada
 
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined
Jun 8, 2017
Messages
13
Likes
2
Points
5
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined Jun 8, 2017
13 2 5
0624700666 wasiliana nao then wameongeza muda wa ku-apply
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,575
Likes
1,257
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,575 1,257 280
Kama unataka kusoma kweli husingepoteza muda kuombaomba tafuta kazi fanya kwa malengo kwa mwaka mmoja utapata ada
Mkuu haimaanishi sijafanya kazi,lahasha nimefanya na nimejitahidi kulipia vyeti vya sekondari,the remaining ni nauli ya kuzungukia kutafuta watanzania wenye nia ya dhati kusaidia wengine.
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,575
Likes
1,257
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,575 1,257 280
0624700666 wasiliana nao then wameongeza muda wa ku-apply
Mkuu upo sure diploma wanasaidia?
Na vipi mbona nimeingia katka website yao naona habari za bachelor degree tu au kuna ushuhuda wa aliyewahi kuwa diploma akasaidiwa ili nami nipate moyo?
 
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined
Jun 8, 2017
Messages
13
Likes
2
Points
5
Currentmeter

Currentmeter

Member
Joined Jun 8, 2017
13 2 5
Kijana mpaka mawasiliano nmekupa...unashindwa kuwasiliana nao...unataka ushuhuda tena???
 
T

tgraceford

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
113
Likes
47
Points
45
T

tgraceford

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
113 47 45
Unataka electronic, anza na practical, theory bsadae,kajiunge ktkt fani hii mitaani kwanza,ukipata visenti tafuta pata hizp karatas/gamba.
 
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
1,616
Likes
831
Points
280
Age
26
K

king suleman

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
1,616 831 280
na kam utasoma jiandae kisaikolojia kujiajiri
 

Forum statistics

Threads 1,213,074
Members 461,948
Posts 28,466,219