Usiombe kuingia kwenye 18 za CHATU ni hatari Sana!! | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe kuingia kwenye 18 za CHATU ni hatari Sana!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by PROF NDUMILAKUWILI, Jan 11, 2017.

  1. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,108
    Likes Received: 7,967
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. h

    hakika utakufa JF-Expert Member

    #21
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 1,764
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Mzaha huu ni sehem ya kuharalisha mabaya yanayofanywa na watawala ila iko siku tutatia adabu ila kwa staili you ndg zangu katu hatutopiga panda mbele
     
  3. Moo Click

    Moo Click JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 356
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,569
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Picha za uongo mwanzo mwisho
     
  5. lelooo

    lelooo JF-Expert Member

    #24
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    zote izo photo shop sio picha halisi ila zimetengenezwa
     
  6. lelooo

    lelooo JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    hawa big cat kama simba na chui mara nyingi huwa wanaua chatu tena wakubwa.ila nao wakati mwingine wakikosea timing wanajikuta wameviringishwa na kuwa labda kitoweo au majeraha
     
  7. GISAMBO

    GISAMBO JF-Expert Member

    #26
    Jan 12, 2017
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 919
    Likes Received: 1,422
    Trophy Points: 180
    Aiwezekani chatu akisha jeruiwa tuuuh kidogo awezi tena endelea na zoezi la kumeza kitu sabanu akijitanua anazidi kuchanika alipo humia
     
  8. pilato93

    pilato93 JF-Expert Member

    #27
    Jan 12, 2017
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 2,069
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Katumia lugha ya picha mkuu we muelewe tu
     
  9. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #28
    Jan 12, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 20,221
    Likes Received: 43,974
    Trophy Points: 280
    Uyo ni chato
     
  10. ligema274

    ligema274 JF-Expert Member

    #29
    Jan 12, 2017
    Joined: Sep 7, 2016
    Messages: 322
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Mbwa
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #30
    Jan 12, 2017
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Si kweli. Simba tembo mbogo twiga chui wote hao chatu hatii mguu. Isitoshe chati akishajeruhiwa kwa kuchanwa hana ubavu wa kuviringisha mnyama.
     
  12. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #31
    Jan 12, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 180
    Photoshop hiyo
     
  13. Behaviourist

    Behaviourist JF-Expert Member

    #32
    Jan 12, 2017
    Joined: Apr 8, 2016
    Messages: 9,541
    Likes Received: 10,336
    Trophy Points: 280
    !......Rafiki kumbuka bado kidogo utadukuliwa ujue!
     
  14. Detective J

    Detective J JF-Expert Member

    #33
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 2,549
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    Hizi picha zimeeditiwa jmn.....
    Huyo chatu anae kaba tembo... ni yupi? Au ni anakonda wa amazon maana ndio mkubwa... hawa wa bongo... labda akiweza sana ammeze mamba.. lakin si tembo...?
     
  15. mshipa

    mshipa JF-Expert Member

    #34
    Jan 12, 2017
    Joined: Jun 16, 2015
    Messages: 3,852
    Likes Received: 5,032
    Trophy Points: 280
    Hzi picha ni edit
     
  16. dvjnews5

    dvjnews5 JF-Expert Member

    #35
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 22, 2016
    Messages: 369
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hatali sana
     
  17. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #36
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Photoshop at work
     
  18. hausa urrasa

    hausa urrasa Member

    #37
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 11, 2017
    Messages: 71
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Picha zenyewe za kubumba
     
  19. gungele

    gungele JF-Expert Member

    #38
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 1,544
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Anaconda
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #39
    Jan 12, 2017
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Naona umeukumbuka MSONDO na marehemu GURUMO!!!
     
  21. K

    Kingsharon92 JF-Expert Member

    #40
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 4,083
    Likes Received: 4,275
    Trophy Points: 280
    Kama umezaliwa Dar na kukulia Dar lazima ukubali ila sisi tuliozurula kila sehemu porini na ziwani ni kitu ambacho hakiwezekani na kuna watu wengi sana wanamuona chatu kwenye tv tu
     
Loading...