Natafuta Ajira
JF-Expert Member
- Mar 25, 2020
- 14,326
- 40,646
Mind your own bussiness dude.Nice guy mwingine kauziwa mbuzi kwenye gunia. Juzi kati nimepewa taarifa kuna demu anaolewa, huyu demu tumesoma pamoja chuo.
This is not personal but the trust is huyu demu kakitombesha sana. Mwamba anaoa malaya mstaafu wahuni washachimbua madini yote mgodini. Harakati za kutafuta mtoto zikianza zitaenda sambamba gharama za matibabu ya hormone imbalance kumbe demu ashaalibu kizazi kwa abortions na P-2.
As always as i said in relationship marketing nice guys are losers, they always end-up purchasing demaged items. Dont be nice guy.
Vijana wenzangu kama vipi turudi tu kwenye utaratibu wa kutafutiwa mke na wazee, hawa mademu wa geto, wahitimu wa chuo, ferminists n.k wabaki wa kupiga na kupotea tu.
Hii inatakiwa iwe rule kwa wanaume wote. Ukiona mwanamke anaficha past yake so much, that is a red flagNice guy mwingine kauziwa mbuzi kwenye gunia. Juzi kati nimepewa taarifa kuna demu anaolewa, huyu demu tumesoma pamoja chuo.
This is not personal but the trust is huyu demu kakitombesha sana. Mwamba anaoa malaya mstaafu wahuni washachimbua madini yote mgodini. Harakati za kutafuta mtoto zikianza zitaenda sambamba gharama za matibabu ya hormone imbalance kumbe demu ashaalibu kizazi kwa abortions na P-2.
As always as i said in relationship marketing nice guys are losers, they always end-up purchasing demaged items. Dont be nice guy.
Vijana wenzangu kama vipi turudi tu kwenye utaratibu wa kutafutiwa mke na wazee, hawa mademu wa geto, wahitimu wa chuo, ferminists n.k wabaki wa kupiga na kupotea tu.
HALAFU NDOA, INAITWA NDOA TAKATIFUThis is not personal but the trust is huyu demu kakitombesha sana. Mwamba anaoa malaya mstaafu wahuni washachimbua madini yote mgodini. Harakati za kutafuta mtoto zikianza zitaenda sambamba gharama za matibabu ya hormone imbalance kumbe demu ashaalibu kizazi kwa abortions na P-2.
Kama post imekuchoma pole mkuu. Haikua nia yangu kukulenga wewe.Mind your own bussiness dude.
Wanaume wa mkoani bhana mnanichekeshaga kweli kweli.. mnajionaga wagumu kumbe uko kwenu saa 11 jioni tu mnajifungia ndani mnawaogopa watoto wadogo wakina dangote, anyway kusanuana muhimu, we utaacha mshkaji wako aoe kahaba mstaafu?Pipe aingiziwe mwingine, kiuno unakata wewe....🤣
Hivi wanaume wa daslam mnashida gani skuizi...🤔
Sasa mmekutana DSM kwenye harakati za maisha. Hiyo past yake utaijuaje?Nice guy mwingine kauziwa mbuzi kwenye gunia. Juzi kati nimepewa taarifa kuna demu anaolewa, huyu demu tumesoma pamoja chuo.
This is not personal but the trust is huyu demu kakitombesha sana. Mwamba anaoa malaya mstaafu wahuni washachimbua madini yote mgodini. Harakati za kutafuta mtoto zikianza zitaenda sambamba gharama za matibabu ya hormone imbalance kumbe demu ashaalibu kizazi kwa abortions na P-2.
As always as i said in relationship marketing nice guys are losers, they always end-up purchasing demaged items. Dont be nice guy.
Vijana wenzangu kama vipi turudi tu kwenye utaratibu wa kutafutiwa mke na wazee, hawa mademu wa geto, wahitimu wa chuo, ferminists n.k wabaki wa kupiga na kupotea tu.
Hata kwa sasa inawezekana mkuu ni suala la kushirikisha wazee tu sema ndio vile tunachukulia huo ni utaratibu wa kizamaniKwa dunia ya sasa tunaokotana ni ngumu kujua tabia ya mtu.Zamani binti anafanyiwa vetting ya kutosha, kuanzia kwa wazazi wake mpaka kizazi kimoja kilichopita cha wazazi wake.
Sasa hivi hatuna time hiyo.
Vijana wamei-overrate sana K kiasi kwamba wanaona kupewa penzi na mwanamke ni kufanyiwa favour hawawezi kufikiria nje ya boxHii inatakiwa iwe rule kwa wanaume wote. Ukiona mwanamke anaficha past yake so much, that is a red flag
Sasa watu wanakutana kwenye harakat za maisha wew inakuuma nin? Hata huyo mwanaume utajuaje mapitio yake, people changeMind your own bussiness dude.
Hao ni wa kupiga na kusepa ila ukitaka kuoa kujua past yake ni muhimu sanaSasa mmekutana DSM kwenye harakati za maisha. Hiyo past yake utaijuaje?
Utakubali kaka ako, mdogo ako au mwanao wa kiume aoe kahaba mstaafu?sasa watu wanakutana kwenye harakat za maisha wew inakuuma nin? Hata huyo mwanaume utajuaje mapitio yake, people change
Angalao list isiwe ndefuWatu wengine watasema kama inakuuma demu kuolewa, olewa wewe basi. Sio mimi ila ni watu, maana kwa asiye bikra obviously amekitombesha tayari
All the best bro but remember that the world doen't have mercy to nice people.I'm a nice guy and I believe I will finish first with reward.
Mkuu ulichosema sahihi,ila pia ukihangaika kujua past ya wanawake wa siku hizi hutooa ng'ooo.Nice guy mwingine kauziwa mbuzi kwenye gunia. Juzi kati nimepewa taarifa kuna demu anaolewa, huyu demu tumesoma pamoja chuo.
This is not personal but the trust is huyu demu kakitombesha sana. Mwamba anaoa malaya mstaafu wahuni washachimbua madini yote mgodini. Harakati za kutafuta mtoto zikianza zitaenda sambamba gharama za matibabu ya hormone imbalance kumbe demu ashaalibu kizazi kwa abortions na P-2.
As always as i said in relationship marketing nice guys are losers, they always end-up purchasing demaged items. Dont be nice guy.
Vijana wenzangu kama vipi turudi tu kwenye utaratibu wa kutafutiwa mke na wazee, hawa mademu wa geto, wahitimu wa chuo, ferminists n.k wabaki wa kupiga na kupotea tu.