Usinunue computer katika duka la Universal collection

Usinunue computer katika duka la Universal collection

nenda tume ya ushindani waandikie barua btoa copy na risiti utarudishiwa nilishawahi kuuziwa moderm feki niliwafata wakanisaidia
 
sio kweki acha kuwachafulia wenzio kila siku tunawanunulia PC watu pale ni nzima na wala hazijawai kusumbua na ikitokea kusumbua km ulifata mashart ya wallanty wanakubadilishia mashine au kukurekebishia
mwisho mwenzi mmoja uliopita tumeenda na jamaa kununua PC kwa laki 6 na 40 na inafanya kazi vizuri tu
ebu tuambie wewe kwa kirefu tukusaidie kuliko kuongea maneno mabaya nini hasa kilitokea mpk ung'ake kwa hasira hivyo
 
Back
Top Bottom