Usingiziii waingia ofisini kwa dr bilali ................ Jamani jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usingiziii waingia ofisini kwa dr bilali ................ Jamani jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by VIKWAZO, Oct 16, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,903
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bilali picha.jpg
    Makamu wa raisi alipokuwa kwenye moja ya ziara nje ya nchi, watu wanauchapa tu mtanzania utajijua
    hizi ni shibe za viporo au ugongwa kwa hawa watenda kazi wetu
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    :photo:Wewe kwa nini unapiga picha wenzo wakitafakari?
     
  3. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamaa hajalala, labda kama unataka kulazimisha ila ki ukwelki ni kwamba ni kama anaisoma hiyo karatasi hapo mezani na ukiwa umeangalia karatasi ikiwa chini kama alivyo fanya huyo jamaa ukipigwa picha macho yataonekana kama yamefunga kwasababu hujamkodolea macho mpiga picha, acheni kuzusha mambo kishabiki sehemu watu wanapoteleza basi tuwakosowe ila si kukosoa hadi kisicho kosoleka
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huyo kwa kweli hakulala naona kama alikuwa anaandika kitu kwenye karatasi.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ila uyo wa nyuma kauchapa,msiruke hapa lol
     
  6. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh Balozi hakulala anaandika au anasoma kwenye karatasi, mlinzi wa Makamo anaonekana anavuta mawazo kidogo kwani hawa wawili ni wapemba Mh Balozi na Mh Makamo wa Raisi na wapo ndani ya ubalozi wacha avute mawazo kidogo
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha wakati nipo SUA.

    Kuna mshikaji alikuwa bingwa wa kusinzia darasani, iwe asubuhi mchana au jioni.
    Ukiamuamsha, anakwambia hajalala, ila anameza heavy concept.
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    bodigadi wake ndo anasinzia
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unapoona hayo usikurupuke, nenda kwanza kwa mkuu wao ndo utajua mambo
     
  10. K

    KAMALELA JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kweli kabisa huyo wa nyuma kalala....
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,669
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Wakiambiwa wastafu wakalee wajukuu hawataki...
     
  12. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Hayo ndo matokeo ya kukesha makaburini kila siku wakiwanga
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    vipi yule kule nyuma?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    inamaana yule wa nyuma hujamuona???
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alitumia dawa ya mafua!
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    wewe utakuwa unaubishi wa kuchanjiwa. huyo jamaa hapo nyuma amelala au unataka kujifanya kwamba
    unaangalia kila kitu positively. hata wewe unaweza ukawa unakaugonjwa ka tsetse flies ndio maana hauoni
    vizuri.
     
  17. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    sasa mh. Wasira atafanya nn kama hawa wamelala????????
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    hata anayeongea kachoka kweli kweli anaongea tu kwa kuwa imemlazimu kuongea.
     
  19. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Aliyelala ni mlinzi a.k.a. bodyguard, tena anatoka TISS. Pengine alikuwa bored na speech ya anayemlinda!
     
  20. The Good

    The Good Senior Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama mlinzi kweli amelala!! Hii ni hatari
     
Loading...