Usindikaji wa mvinyo au (WINE).


S

sisimizi babalao

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
14
Points
0
S

sisimizi babalao

Member
Joined Nov 19, 2012
14 0
Habari zenu waheshimiwa,poleni sana na majukumu kidunia na kitaifa ndugu zangu mimi ni mjasiriamali mdogo hapa tanzania niko katika harakati za kujikwamua katika maisha hivyo nimeanzisha kamladi kangu kakutengeneza mvinyo wa zabibu au (RED WINE) hivyo naombeni msaada wa kimawazo na maelekezo jinsi gani ntapata vifaa vya kuwekea yani Chupa yani (empty bottle) pamoja na vifaa vyaku bania chupa sehemu ya mfuniko(vifuniko vya WINE) hivi vitu ningependa mtu anisaidie kwa hapa tanzania vinapatikana wapi pia kwa bei gani naweza kuvipata?naombeni msaada kwa hilo wana JF wenzangu ntashkuru sana.
 
M

Mshind

Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
55
Points
70
M

Mshind

Member
Joined Jul 10, 2012
55 70
Nenda kioo ltd chang'ombe industrial area, jam jar botles wanauza kwanzia carton50, chupa yako yoyote unayo taka kutengenezewa wanaanza na idadi ya chupa zisizo pungua million mbili malipo advance robotatu ya garama kisha badae unamalizia, mifuniko utapata SIDO nyerere road. kazi kwako!
 
S

sisimizi babalao

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
14
Points
0
S

sisimizi babalao

Member
Joined Nov 19, 2012
14 0
MSHIND:mkuu mbona hawa KIOO LIMITED kwasasa naskia wao awatengenezi chupa za mtu yeyote zaidi ya TBL tu.yani TBL wamewachukua kwa kazi zao tu.labda naomba unifungue kwa hilo pia tofauti na KIOO LTD akuna sehemu nyingine?
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,153
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,153 2,000
I smell success here

ukijipanga unatoka .... nakushauri utumie muda muafaka kupata mashine za kupack .... China is the best

kila la heri
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
447
Points
250
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
447 250
Pita SIDO Makao Makuu na pia nenda TBS hawa wapo kwa ajili yetu sisi walipa kodi. Watakuelekeza vizuri sana kwani wana deal na wajasiriamali kila siku. Nakushauri pia ujikite sana kwenye kufanya utafiti kwa macho, uone ili ujue unataka kutoka vipi! Sawa? Endelea na utatoka tu.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Points
1,225
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 1,225
Sido utapata kila.kitu mpaka mashine ya kuingizia cork pamoja na karatasi la juu ya chupa.
 
S

sisimizi babalao

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
14
Points
0
S

sisimizi babalao

Member
Joined Nov 19, 2012
14 0
Hichi ndio kinacho nifanya nijivunie kuwa mtanzania kwa ukarimu mlio nionesha na msaada wenu dhahili shahili kuwa ninyi ni watanzania harisi nashkuru sana nashkuru ndugu zangu kwa muongozo wenu ngoja niyafanyie kazi mawazo yenu na ushauli.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,552
Points
1,250
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,552 1,250
Hichi ndio kinacho nifanya nijivunie kuwa mtanzania kwa ukarimu mlio nionesha na msaada wenu dhahili shahili kuwa ninyi ni watanzania harisi nashkuru sana nashkuru ndugu zangu kwa muongozo wenu ngoja niyafanyie kazi mawazo yenu na ushauli.
Asante kwa kushukuru
 

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top