Usiku wa lady jayde:nitakuwepo kumpa support


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Ile siku iliyokuwa ikisubiriwa kwa hamu na wapenzi wa burudani ya muziki wa LADY JAYDEE imewadia yaani itakuwa shangwe,vifijo na mayowe kusherekea na kumpongeza mwanadada huyu kwa kutimiza miaka 13 ndani ya game la bongo fleva,kwa kweli sio mchezo safari ilikuwa ndefu,wapambanaji walikuwa wengi,wengine waliishia njiani,lakini KOMANDO hakukata tamaa,ni miaka kumi na tatu ya mafanikio,pia atazindua album yake ya NOTHING BUT THE TRUTH,watanzania tujitokeze kwa wingi kumpa support dada yetu,mtanzania mwenzetu kwa juhudi na mafanikio aliyofikia hadi sasa,mimi binafsi nitakuwepo,nitaenda kutoa JOTO NA HASIRA,pia nataka nimjue YAHAYA,cant wait piga keleleeeeeeeeeeeeeeeeeee,HILI JOTO HASIRAAAAAAAAA????,LETS GOOO PEOPLE.....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Naombea bonge la mvua linyeshe.
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,046
Likes
72
Points
145
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,046 72 145
Mi pia ntakuepo....
ikinyesha tutajua hapohapo
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,095
Likes
310
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,095 310 180
tupo pamoja mkuu...nimetia timu jijini kutoka A city kumpa support kamanda...holaaa team anaconda....
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,270
Likes
1,495
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,270 1,495 280
Naombea bonge la mvua linyeshe.
we shoga si ulikua katika ile thread nyingine ukimponda jay d bado umekuja uku tena safarii a2waachi ivi ivi nyie machoko.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
we shoga si ulikua katika ile thread nyingine ukimponda jay d bado umekuja uku tena safarii a2waachi ivi ivi nyie machoko.
Shoga baba'ako na nyoko wote kwa mpigo.

Halafu wakazaa toto choko ambaye ndo wewe.
 
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Likes
3
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 3 0
ruge kamleta mganga yupo hapa kinondoni shamba huyo mganga ni nomaa balaaa katoka sumbawanga anaitwa moto wa radi kazi ni moja tu kushusha bonge la mvua mpaka pale nyumbani lounge pageuke kama mto yaani bora usiende si hawa jaweka hata turubai pale
 
W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
tupo pamoja mkuu...nimetia timu jijini kutoka A city kumpa support kamanda...holaaa team anaconda....
Holaaaaaaaaah!!!!!!....TEAM ANACONDA JUUUUUUH...HILI JOTO HASIRAAAAAAAAAH??????
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,203
Likes
9,444
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,203 9,444 280
........kufeni na JOTO LENU STRESS....... ... hahahaaa we have more important bz to attennd..


,........... kamsaisieni JIDE asife na njaaaaaaaaa.....

........mshaurini asianze kula ,,,,,,, UNGA.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,524
Likes
18,156
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,524 18,156 280
mkuu wajojo Nyumbani kwa jd ipo maeneo gani.?

bahati nzuri siku ya Leo imenikutia hapa mjini, hivyo sitaki niikose.
!!!
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,810
Likes
15,255
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,810 15,255 280
Ambaaaaa yahaya ni Ruge
 
Last edited by a moderator:
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
551
Likes
116
Points
60
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
551 116 60
haaaa jamaaa wa gorofani wanahara mbaya..hv anaconda angepiga promo kama lao ingekua vp leo.!! haha haaa Jide noma...ru gay hana hamu mamaeee
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815