villgaxy
Member
- Jun 10, 2014
- 9
- 5
Habarini wana JF
Ingawaje hii ni post yangu ya kwanza ila naomba kuwasilisha.
Kuna hii tabia ya mwanaume kumtumia mwanaume mwenzie ujumbe wenye maneno "usiku mwema" au goodnight"
Sasa najiuliza kwanza mwanaume kweli unaanzaje kumtumia mwanaume mwenzako kitu cha namna iyo.
Mimi huwa nachukizwa na hii kitu je wenzangu huwa mnaichukuliaje?
Ingawaje hii ni post yangu ya kwanza ila naomba kuwasilisha.
Kuna hii tabia ya mwanaume kumtumia mwanaume mwenzie ujumbe wenye maneno "usiku mwema" au goodnight"
Sasa najiuliza kwanza mwanaume kweli unaanzaje kumtumia mwanaume mwenzako kitu cha namna iyo.
Mimi huwa nachukizwa na hii kitu je wenzangu huwa mnaichukuliaje?