Usiku Chadema. Asubuhi Chadema. Mchana Chadema. Jioni Chadema.


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Huku wenzenu wanapora madini.

Wanasainishana mikataba feki.

Wanafilisi mashirika.

Wanalipana malipo hewa.

Wanafanya magendo.

Wanakwepa ushuru

Mmekalia Chadema.

Hamuwezi kujadili mambo ya maana yanayohusu Tanzania. Mnajadili Chadema.

Mnatia aibu.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Umeanzisha tena thread ya chadema kaka!tena saa tano asubuhi
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
CHADEMA inatunyima usingizi mafisadi mpaka tuiue kabisaaa ndo tutalizika!
 
markach

markach

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
122
Likes
3
Points
35
markach

markach

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
122 3 35
Hata mimi nimechoka, kila mara Chadema. Jamani umefika wakati wa kujadili Hoja zenye tija kwa Taifa, ili tuweze kuikomboa Tanzania kutoka ktk Hili lindi la Ufisadi,umaskini, ufinyi wa Mawazo wa viongozi wetu,
Mgao wa umeme na mengine mengi. Ya chadema tuwaachie wenye chama chao watayamaliza wenyewe.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!kazi kwelikweli,kuna mamluki wengi sana,Mwanakijiji ni mmoja wao,jamaa hajulikani yuko wapi na anajiaibisha sana!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Mh!kazi kwelikweli,kuna mamluki wengi sana,Mwanakijiji ni mmoja wao,jamaa hajulikani yuko wapi na anajiaibisha sana!!

hakupiga kura

mwanakijiji hakupiga kura
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,930
Likes
7,545
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,930 7,545 280
Kwa mantiki ya wengi kutaka kuona mabadiliko ya kweli na wengine kinyume chake, Chadema kwa sasa ni mithili ya mwembe wenye embe mbivu. Lazima zipopolewe tu na watunzaji wa mwembe (Slaa & co) waikubali na kuikabili this new premium status!

Umaarufu na uzuri vina gharama zake....so Chadema msilalamike sana. Just learn to live with it!
 
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
200
Likes
1
Points
0
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
200 1 0
Hata mimi nimechoka, kila mara Chadema. Jamani umefika wakati wa kujadili Hoja zenye tija kwa Taifa, ili tuweze kuikomboa Tanzania kutoka ktk Hili lindi la Ufisadi,umaskini, ufinyi wa Mawazo wa viongozi wetu,
Mgao wa umeme na mengine mengi. Ya chadema tuwaachie wenye chama chao watayamaliza wenyewe.

suala nikuwa sisiemu kututawala ni kuwa tuko kwenye maafa, sasa kwa nini tusiwaongelee waliokuwa na nia ya kutuweka kwenye uelekeo mzuri?
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Wengine tumebaki wasomaji wazuri...
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Huku wenzenu wanapora madini.

Wanasainishana mikataba feki.

Wanafilisi mashirika.

Wanalipana malipo hewa.

Wanafanya magendo.

Wanakwepa ushuru

Mmekalia Chadema.

Hamuwezi kujadili mambo ya maana yanayohusu Tanzania. Mnajadili Chadema.

Mnatia aibu.
Nakushangaa kuwa hujuwi kuwa JF ni ya Chadema or rather Mbowe. Sasa unategemea nini zaidi ya Chadema humu JF?

Halafu nimeiona hii msg yako kuhusu Mzeemwanakijiji,

"Sikujua Kama Mzee Mwanakijiji Naye ni Mtu wa Majungu. Kama Chadema Wanasema Hakifai, Basi Watuambie Chama Bora Kuliko Chadema, Maana Mwanakijiji na Wenzake Wanajifanya Kujua Kila Kitu!!!!!!! Vinginevyo Watakuwa Wanafanya Unafiki; Au Wanyamaze Kimya!!!"

Ina maana hamjauona ukweli? kila siku nnavyo-waambia Mwanakijiji ndio Pumba namba Wani humu JF nyie mnakataa.

 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,485
Likes
421
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,485 421 180
Mwanakijiji kazi kuandika habari za Chadema na Sisiem, hata kura hakupiga, Hebu tumewambieni mwanakijiji kuwa aandike habari zinazohusu maendeleo ya Taifa. Mwanakijiji Uchaguzi umesiha acha kuandika habari za uchaguzi. Tunakata upige kelele za maendeleo ya nchi
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Nakushangaa kuwa hujuwi kuwa JF ni ya Chadema or rather Mbowe. Sasa unategemea nini zaidi ya Chadema humu JF?

Halafu nimeiona hii msg yako kuhusu Mzeemwanakijiji,

"Sikujua Kama Mzee Mwanakijiji Naye ni Mtu wa Majungu. Kama Chadema Wanasema Hakifai, Basi Watuambie Chama Bora Kuliko Chadema, Maana Mwanakijiji na Wenzake Wanajifanya Kujua Kila Kitu!!!!!!! Vinginevyo Watakuwa Wanafanya Unafiki; Au Wanyamaze Kimya!!!"

Ina maana hamjauona ukweli? kila siku nnavyo-waambia Mwanakijiji ndio Pumba namba Wani humu JF nyie mnakataa.

Safi sana Chadema wapo creative bana. CCM wana miaka sijui zaidi ya 50 lakini wameshindwa hata kubuni ka JF chao..duh..bravo chadema kwa kutuletea JF!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Chadema ni TAIFA KUBWA, Chadema ndiyo chama pekee cha upinzani Tanzania, lazima mafisadi wakiugue.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Chadema ni TAIFA KUBWA, Chadema ndiyo chama pekee cha upinzani Tanzania, lazima mafisadi wakiugue.
Binafsi sioni ubaya wowote wa kuandika na kujadili yanayohusu Chadema. Wasiwasi wangu na onyo kwa Chadema, wajaribu kutatua matatizo yaao ndani ya chama. Kuanguka kwa NCCR kulitokana na migogoro hiyo, kwa hivyo wajenge Chama wasijewakafikwa na kama yaliyowafika NCCR-Mageuzi.
Mkuu, hapo nyekundu nina wasiwasi. Mawazo yangu huku nikiheshimu mawazo ya wengine ni kuwa uimara wa Chadema hautatokana na kuviona vyama vyengine vya upinzani kuwa havina maana na kuvitenga. Uimara wa upinzani ni kushirikiana na sio kutengana. Kutengana kwa upinzani ndiko kunakoirahisishia "Chichiemu" kuchakachua kiurahisi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,135