Usikose tamko la KKKT dayosisi ya Iringa leo

Usikose tamko la KKKT dayosisi ya Iringa leo

Joined
Jun 9, 2011
Posts
16
Reaction score
7
Wajumbe wa Halmashauri kuu ya kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) dayosisi ya Iringa jana wamekutana kwa ajili ya kuchunguza tuhuma mbali mbali zilizoelekezwa kwa kanisa hilo hasa kwa askofu wake Dkt Mdegella hivyo blogu ya Francis Godwin ni mzee wa matukio daima leo jioni itakuwa na tamko kamili juu ya sakata hilo
 
mbna mwamasika tuna cd ya uchafu alioufanya na mke wa mtu au kwa vile kastaafu?wanatuharibia Imani yetu.
 
Kanisa limeingiliwa!kwa wanaomfahamu wanasema aliwai dakawa na madawa zamni kidogo kabla hajamrudia bwana sasa nilidhani kaacha!
Mungu aturehemu na haya mambo!
 
ile barua ya jana vipi, wameshaiconfirm ni ya kweli?
 
KKKT makao makuu wana haki kikatiba kuchunguza,kutoa adhabu kadri ya kosa/makosa.Askofu anaweza kuachishwa kazi makosa yakibainika ni makubwa.
 
Huyo Askofu Mdegela ni mchafu sana hafai hata...ila ana nguvu nyingi na source nyingi za donors ulaya anazo yeye anajiita askofu wa maisha....ajira fake yeye,vimada yeye hadi aibu sasa!!ila kwa maombi atashindwa tu....tupige goti na mikakati iendelee kusafisha uozo na kumtoa apumzike aachie wengine ssasa inatosha aogope mkono wa Mungu
 
Back
Top Bottom