Usijichanganye ukachukua “Simu za mkopo”

Usijichanganye ukachukua “Simu za mkopo”

Ngoja nikuonyeshe na mm natumia simu ya mkopo kutoka tigo
Ebhana, hiii sasa imeanza kusaundi kama better idea.

Nna swali? Je hizo mb 562 ni kwamba deile utapewa yaani kwenye mkataba ipo hivyo au wanakupa wakijiskia tu!??

Lete majibu tujitose🤔
 
Mdogo wangu alikopa, nikaona nami nikope, ila niliingia kichwa kichwa, najuta!!! Ni aina fulani ya unyonyaji, nafuu ningeuza chochote ninunue kwa cash. Narudia kwa msisitizo "USIKOPE". Jitahidi ununue kwa cash. Niliingia tu kwa utafiti, matokeo ni hayo. Chonde chonde.
 
Mdogo wangu alikopa, nikaona nami nikope, ila niliingia kichwa kichwa, najuta!!! Ni aina fulani ya unyonyaji, nafuu ningeuza chochote ninunue kwa cash. Narudia kwa msisitizo "USIKOPE". Jitahidi ununue kwa cash. Niliingia tu kwa utafiti, matokeo ni hayo. Chonde chonde.
Nakuelewa mkuu
 
Una
Unajua ni kwanini? Huwa hatupigi hesabu ya faida tunayopata tunaangalia anachopata mwingine na kama ni kikubwa bora biashara ife au malalamiko yanaanza.

Mtu anaweza jenga nyumba kwa thamani ya m10, akasema anaiuza m15. Huyu ataridhika kabisa na hiyo m15 ikipatikana ila dalali atakapoleta mteja wa m35 na kumwambia achukue 15 zake nyingine azitoe biashara inaweza kufa. Sababu ni hajaangalia tena 15, ameangalia anayopata mwingine.

Mfano hapa, mtu analalamika gharama ya laki tatu kwa mwaka ni kubwa mno ila hapigi mahesabu hiyo laki nne anayokaa nayo inaweza kuzalisha kiasi gani ili apime kama laki tatu ni kubwa au ndogo, yeye kaangalia tu hiyo laki tatu.

Jiulize huo ukubwa wa laki tatu unaolalamikiwa umepimwa vipi?
Una nondo za hatari nimekusoma vizuri kuanzia mwanzo safi kabisa mashallah🌹
 
Wabongo mtu mmoja anaenda kampuni tofauti tofauti anakopa cm anaondoa app ya malipo anauza ikigoma kutoka app ya malipo anauza hardware za cm kama kioo, housing nk.
 
Back
Top Bottom