Usije ukaniumizia mwanangu.

Usije ukaniumizia mwanangu.

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
13,096
Reaction score
22,826
Hii kauli ambayo hutolewa na akina mama wengi kuwaambia watoto wa kiume wanaoingia katika mahusiano na mabinti zao huwa ni kama nuksi ya kuharibu uhusiano na usidumu.

Kimsingi aina ya wamama wanaotoa kauli hizi ni wale "MAMA SHOSTI" kwa mabinti zao. Wao wanashare kila kitu na mabinti zao na kawaida unakuta wamama wa namna hii aidha hawana mume sababu waliachika kutokana na tabia zao mbovu na kukosa maadili au waume zao walikufa kwa stress walizochangia.....

Kimsingi binti anaesikia mama yake anamwambia hivi mwanaume anaekuwa nae, yeye huyu binti hujiona kuwa ni innocent na huwa hakosei na hapo inampa kichwa cha kufanya mambo ya kipuuzi katika uhusiano na pindi atakapochoka ndio basi uhusiano kushiney.....


Kimsingi vijana kuweni makini sana mnapoanza mahusiano serious. Ukiona mama na binti wanaukaribu ambao si wa kawaida kwa mama na binti yake jua hapo wanakulamba kisogo kila unapokuwa mbali na wao wakibakia wawili.

Nimeiona hii kitu katika mahusiano mara kadhaa.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa WAMAMA MASHOSTI ndo uwa wanaforce mme wa binti yake awe shosti ake pia..Unashangaa Mama mkwe simu hazikatiki na mara kwa mara anakuja home kuwasalimia..
 
Mama zetu wanatuharibia sana future zetu siku hizi kwa yale wanayotunuia masikioni mwetu kututaka kuishi kwa kujihadhari badala ya kujifunza.

Me nadhani nu muhimu mzazi kumuacha binti yako atafute na yeye historia yake bila wewe kujiattach na hiyo historia kwa kumzonga na mastory ya kumkatisha tamaa sababu tu wewe ulipitia magumu katika mahusiano yako ya awali.

Wazazi ni watu wa kuwa nao makini sana muda mwingine....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachache saana watakuelewa, Ila deep sana
Mama zetu wanatuharibia sana future zetu siku hizi kwa yale wanayotunuia masikioni mwetu kututaka kuishi kwa kujihadhari badala ya kujifunza.

Me nadhani nu muhimu mzazi kumuacha binti yako atafute na yeye historia yake bila wewe kujiattach na hiyo historia kwa kumzonga na mastory ya kumkatisha tamaa sababu tu wewe ulipitia magumu katika mahusiano yako ya awali.

Wazazi ni watu wa kuwa nao makini sana muda mwingine....

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Write your reply...DAWA NI KULA KUKU NA YAI LAKE HII NJIA INA APPLY KAMA HUYO BINTI NI DEMU WAKO LAKINI HUJAMUOA NA UMEHAIRISHA KUMUOA KWA TABIA ZAKE MBOVU AKISAPOTIWA NA MAZA WAKE
 
Hawa WAMAMA MASHOSTI ndo uwa wanaforce mme wa binti yake awe shosti ake pia..Unashangaa Mama mkwe simu hazikatiki na mara kwa mara anakuja home kuwasalimia..
Hii ni kweli kabisa. Unakuta mama anawashwa kukuulizia kwa mtoto wake na kutaka kujua mambo yako ya kipato, mahusiano na familia yako na kadhalika.

Unaweza sema anakujali kama mtoto wake ila baadae utakuja kujua kuwa ana ajenda zake na sio kuwa anakujal....

Mtu anaingilia mahusiano utadhani na yeye anataka atombwe na mpenzi wa mtoto wake....sijui inakuwaga ni nini ile..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama zetu wanatuharibia sana future zetu siku hizi kwa yale wanayotunuia masikioni mwetu kututaka kuishi kwa kujihadhari badala ya kujifunza.

Me nadhani nu muhimu mzazi kumuacha binti yako atafute na yeye historia yake bila wewe kujiattach na hiyo historia kwa kumzonga na mastory ya kumkatisha tamaa sababu tu wewe ulipitia magumu katika mahusiano yako ya awali.

Wazazi ni watu wa kuwa nao makini sana muda mwingine....

Sent using Jamii Forums mobile app
True bi dada umenena ukweli. Kimsingi akina mama wanaproject insecurities zao kwa mabinti zao wakihisi ni kuwaprotect kumbe wanawaexpose na mambo ambayo si sahihi....

Me huwa nakerekwa sana na hayo matabia...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Write your reply...DAWA NI KULA KUKU NA YAI LAKE HII NJIA INA APPLY KAMA HUYO BINTI NI DEMU WAKO LAKINI HUJAMUOA NA UMEHAIRISHA KUMUOA KWA TABIA ZAKE MBOVU AKISAPOTIWA NA MAZA WAKE
Kama maza na yeye analipa mimi namchombeza nawatomba tu wote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umagharibi, n kweli kabsa mkuu hapo ndoa haiwez dumu hata kdogo na siku hz wanataka usawa ukimnasa kofi kdogo anakimbilia kwao kwa kujiona yy n innocent
 
Hii ni kweli kabisa. Unakuta mama anawashwa kukuulizia kwa mtoto wake na kutaka kujua mambo yako ya kipato, mahusiano na familia yako na kadhalika.

Unaweza sema anakujali kama mtoto wake ila baadae utakuja kujua kuwa ana ajenda zake na sio kuwa anakujal....

Mtu anaingilia mahusiano utadhani na yeye anataka atombwe na mpenzi wa mtoto wake....sijui inakuwaga ni nini ile..

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mama zetu wanatuharibia sana future zetu siku hizi kwa yale wanayotunuia masikioni mwetu kututaka kuishi kwa kujihadhari badala ya kujifunza.

Me nadhani nu muhimu mzazi kumuacha binti yako atafute na yeye historia yake bila wewe kujiattach na hiyo historia kwa kumzonga na mastory ya kumkatisha tamaa sababu tu wewe ulipitia magumu katika mahusiano yako ya awali.

Wazazi ni watu wa kuwa nao makini sana muda mwingine....

Sent using Jamii Forums mobile app
At most!
 
Back
Top Bottom