Usije kuthubutu kwenda kulala na mwanamke nyumbani kwake

Usije kuthubutu kwenda kulala na mwanamke nyumbani kwake

The Evil Genius

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
6,147
Reaction score
20,080
Huu ni ujumbe tu kwa wanaume wenzangu.

Pamoja na magumu anayopitia mwanaume mwenzetu ndugu Robert G. Mugabe, the ten executive president of Zimbabwe yanayotokana na mke mpenzi, hatuna budi kuacha kupeana tahadhari, hawa wenzetu wa upande wa pili wanaweza kukufanya ukafanya mambo ya ajabu Dunia ikakushangaa.

Hata kama huyo mwanamke unampenda namna gani, jitahidi usije kwenda kumtafunia na kulala nyumbani kwake, ikitokea hakuna namna mtafune kisha urudi kwako vinginevyo uwe na uhakika 100% kua uko peke yako.

Nilinusurika kupoteza kazi kwa mambo ya kibwege kama hayo. Siwezi hata kwa dawa kulala kwa demu wangu labda iwe kama nilivyosema hapo juu.

Nakumbuka nilikua nimepata first job appointment, nikapelekwa mkoa mmoja, sasa nilipofika pale baada ya mwezi mmoja nikawa nimezoena na kidem kilikua pale idara ya records, kilikua interns, nikakiomba gem kikatoa, siku ya kwanza kikaja geto, nikakitafuna, siku ya pili kikanikaribisha kwake.

Nilipofika kwake maisha kaliyokua kanaishi ni tofauti na kipato chake, nikapata mashaka sema ndio vile mapenzi upofu nikaignore signs za early warning.

Basi siku nimejilaza nishapiga vitatu vyangu vya kuunganisha, nimejilaza nakula upepo, mara paa, dirisha linagongwa ili mtu akafungue geti, nikajua hapa mambo sio yenyewe, nikauliza nikahakikishiwa amani kua hao labda ni vibaka.

Instinct zangu zikaniambia nijiandae kikomandoo, kama fighter niwe tayari kwa pambano, nikavaa nguo fasta, nikafungua mlango, kisha nikasogea getini ili nifungue niende hom. Getini nakutana na boss wangu ambae ni meneja, tukasalimiana kisha nikasepa geto. Kumbe kaja kapaki li landcruiser nje, anataka atafune mtoto aende kwake, kumbe yale maisha ya yule dogo ni mipango ya kibosile.

Kukata hadithi, usije kuthubutu kwenda kulala kwa mwanamke, mtafume kisha rudi hom kwako uendelee na mishe zako, wanawake sio watu wazuri.

Huu ni ushauri wa bure kabisa. You just take it or leave it.
 
Vp uliendelea kukatafuna, au ndo iliishia hapo, boss hakukuuliza kulikoni ukawa maeneo hayo usiku huo?
 
Malizia story kwanza, ndo umwage ushauri
 
Hhhh mkuu kama upo na mimi vile nna jamaa yangu nakaa nae geto anapenda sana uvunguni na hizo ndio tabia zake kwenda kuwatia madem majumbani mwao nishamkanya sana lakini hasikii

Hadi tymu tunagombana, nasubiria siku ashikishwe ukuta ili awe na adabu

Inshort wanawake wengi huwa wanapangiwa vyumba na wanaume yaani dem akihama kwao jua kuna kidume kimempangia, ni wachache sana wanaojielewa na kutumia hela zao kujenga au kupanga

So madem wengi huwa wanalipiwa kodi na mabwana zao
 
Wanawake ni mashetani, siyo wa kuwaamini hata kidogo.
Achilia mbali kulala kwa mwanamke, usithubutu hata kumtafunia kwake.
Miaka ya hivi karibuni huku Dodoma kijiji cha Mkoka, jamaa alifumaniwa kwa mke wa mtu. Mwenye mke alichofanya, kamkata sehemu za siri yule jamaa, halafu mayai ya kende watu wakayakaanga wakalia na ugali.
 
Wanawake ni mashetani, siyo wa kuwaamini hata kidogo.
Achilia mbali kulala kwa mwanamke, usithubutu hata kumtafunia kwake.
Miaka ya hivi karibuni huku Dodoma kijiji cha Mkoka, jamaa alifumaniwa kwa mke wa mtu. Mwenye mke alichofanya, kamkata sehemu za siri yule jamaa, halafu mayai ya kende watu wakayakaanga wakalia na ugali.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] wakalia ugaliii??
 
Malizia story kwanza, ndo umwage ushauri
Mkuu, yule boss baada ya kusalimiana nae mida ile sa sita inaenda saba eneo lile nikajua hapa aliekua anagonga ni huyo boss.

Baada ya mimi kufungua geti boss akaingia ndani, ni compound kuna wapangaji wengine.,mimi nikasepa, sikua najua bado boss anaishi maeneo gani, awali nilidhani labda na yeye ni mpangaji mle, hadi nillipokuja kuambiwa na watu ofisini baada ya kuwaambia kua nilikutana na boss sehem flan ndo wakaniambia atakua alienda kumtafuna demu wake flan. Kumbe yeye ndie aliempa internship pale ofisini, alimtoa kwako huko moshi.

Yule boss tukawa tunapishana tu ofisini, baadae alikuja kusimamishwa kazi na kufukuzwa. Muda wote huo tunawasiliana bila shida, nikiwa na shida ya kikazi naenda ofisini kwake ananisaidia.

Baadae yule binti niliachana nae, baada ya boss kua ameacha kazi pale tukawa tunakutana mtaani, yule binti akapata ujauzito wa mshikaji mwingine, siku moja tukakutana na huyo boss, akanitania hujaenda kulea mtoto wa flani, nasikia umempa mimba wewe, nikakataa, akanikumbusha ile siku na akaniambia yeye ndie alikua kampangishia pale na ni demu wake siku nyingi, akasema toka siku ile apishane na mimi pale aliachana nae kabisa maana alijua nishamtafuna.

Pamoja na yote hayo na tabia za yule boss, watu wakawa wanasema ana ukimwi ndio maana anahonga hata gari, nilikonda kwa muda mfupi hadi nilipokuja kupima na kukutwa niko sawa ila nilikoma kwenda kulala kwa mwanamke.
 
Mie demu kama hana kwake.. siwez kumla aisee.. ujue gharama za kula dem kwa siku ni Tsh 100,000/= inamaana umelipia gest, mmekunywa bia, msosi na umempa hela ya bajaji.. hapo ukila kwa mwezi mara 9 jumla laki 9 ni zaidi ya mshahara wa mtumishi wa umma.. mwezi TGS D.. demu mwenye kwake anapunguza ghrama sana.. we unaenda na kondom zako labda na juice au wine .. tu
 
Wanawake ni mashetani, siyo wa kuwaamini hata kidogo.
Achilia mbali kulala kwa mwanamke, usithubutu hata kumtafunia kwake.
Miaka ya hivi karibuni huku Dodoma kijiji cha Mkoka, jamaa alifumaniwa kwa mke wa mtu. Mwenye mke alichofanya, kamkata sehemu za siri yule jamaa, halafu mayai ya kende watu wakayakaanga wakalia na ugali.
Aisee! Kuna watu makatili sana.
 
Back
Top Bottom