Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,106
- 34,926
Kumekuwa na tabia ya watu wanapo pokea simu huigeuza na kusikilizia nyuma hii ni hatari.
Mionzi ya mawimbi ya umeme ambayo hugeuzwa kuwa sauti kutoka katika mnara wa simu hupokelewa au huingilia kupitia upande wa
nyuma,hivyo ni hatari sana kwani unaposikilizia nyuma husababisha mionzi kupenya moja kwa moja sikioni nakwenda kuathiri ubongo.
Madhara sio rahisi kuyaona haraka kwani huchukua muda mrefu,hivyo kumbuka kutumia simu kwa matumizi yake pia kumbuka kuiweka
simu kwa kutanguliza kioo au upande wambele unapoweka mfukoni ili ile mionzi isije kuathiri mwili kwani kama utaigeuza mionzi itakuja na kugonga upande stahili ambao ni nyuma ya simu.
Mionzi ya mawimbi ya umeme ambayo hugeuzwa kuwa sauti kutoka katika mnara wa simu hupokelewa au huingilia kupitia upande wa
nyuma,hivyo ni hatari sana kwani unaposikilizia nyuma husababisha mionzi kupenya moja kwa moja sikioni nakwenda kuathiri ubongo.
Madhara sio rahisi kuyaona haraka kwani huchukua muda mrefu,hivyo kumbuka kutumia simu kwa matumizi yake pia kumbuka kuiweka
simu kwa kutanguliza kioo au upande wambele unapoweka mfukoni ili ile mionzi isije kuathiri mwili kwani kama utaigeuza mionzi itakuja na kugonga upande stahili ambao ni nyuma ya simu.