• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Usifanye kosa hili tafadhali!!!!

M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0
Moja ya makosa wapendanao hulifanya ni kutaka kumbadilisha mwenzi wako kutoka tabia aliyonayo awe kama vakavyo,for your imformation hakuna binadamu mwenye uwezo wa kumbadilisha binadamu mwingine,kama atabadilika ni kwa muda tu na mara nyingi watu hupretand kubadilika wakati penzi jipya akikuzoea anarudia tena kwa kiwango kikubwa,au kama ni mwanamke atajidai kubadilika kwa sababu ya ubabe wa mwanaume akikuzoea atarejea kwenye tabia yake zaidi ya zamani,kama mwenzi wako anatabia unataka msubirie siku ana furaha mwite kwa upendo wa hali ya juu mwambie kwa mahaba,usimlazimishe,baada ya hapo endelea kumounesha upendo mkubwa
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
499
Points
195
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
499 195
Moja ya makosa wapendanao hulifanya ni kutaka kumbadilisha mwenzi wako kutoka tabia aliyonayo awe kama vakavyo,for your imformation hakuna binadamu mwenye uwezo wa kumbadilisha binadamu mwingine,kama atabadilika ni kwa muda tu na mara nyingi watu hupretand kubadilika wakati penzi jipya akikuzoea anarudia tena kwa kiwango kikubwa,au kama ni mwanamke atajidai kubadilika kwa sababu ya ubabe wa mwanaume akikuzoea atarejea kwenye tabia yake zaidi ya zamani,kama mwenzi wako anatabia unataka msubirie siku ana furaha mwite kwa upendo wa hali ya juu mwambie kwa mahaba,usimlazimishe,baada ya hapo endelea kumounesha upendo mkubwa

Kubadilika yawezekana Mtama!!!!, Mimi nimebadilishwa na shemegio, nimetoka kubayani, lakini kwa mapenzi na mabembelezo hapa na pale , nimenyooka!!.

Yote yategemea mapenzi, kama wampenda mtu, kugeuka si tatizo.
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0
Nami pia nilisema kwa upendo wa hali ya juu mtu huamua kubadilika mwenyewe na sio kubadilishwa na mtu,huo ndio ukweli
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,076
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,076 0
Nami pia nilisema kwa upendo wa hali ya juu mtu huamua kubadilika mwenyewe na sio kubadilishwa na mtu,huo ndio ukweli
Ulichosema mwanzo ulikuwa sahihi saana Mtama, sasa mbona unataka kulegeza msimamo kwa maneno mazuri ya 'chiko'?. Ukweli ni ule uliosema na Chiko akija oneshwa otherwise katika mapenzi atarudia tu kule kubaya hivyo msimamo ni ule ule huwezi badili tabia ya mtu moja kwa moja, ila kwa a certain period inawezekana.
 
Hunter

Hunter

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3
Points
0
Hunter

Hunter

New Member
Joined Nov 4, 2010
3 0
:nono:Mtama, nashindwa kuhukumu uliyoyasema lakini nashawishika kupinga na hii nikutokana na various psychological research amabazo zinatambua kwamba mwnadamu ana tabia nyingi lakini ktk hizo anabadilika na hii nikwakutegemea umetumia njia zipi na kwa muda gani!
kumbadilisha mtu ni taaluma ambayo watu husomea na nio maana vituo vya ushauri vipo,lakini hapo bongo vimewalenga zaidi waathirika wa HIV,
na kusahau waathirika wengine.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Points
1,195
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 1,195
tabia za wapendanao ni kama ktk soka mtu hujikuta anaiga za mwenziye bila yeye kufahamu, ila tu kama mmependana wala hutumii nguvu utajikuta yumo ktk tabia yako
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,500
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,500 2,000
kama unampenda mtu sana,unajikuta unabadilika automatic,bila ya kulazimishwa.ila kama hakuna mapenzi ni ngumu mtu kubadilika.mfano ukimpenda mtu,unakuwa tayari kubadili dini kwa ajili ya yule mtu,lakini kama ndoa ikifa,wengi wao hurudi katika dini zao za kawaida labda hiyo ndoa iwe ya muda mrefu.Au kama ulikuwa mlevi,unaweza ukaacha,lakini maudhi yakizidi ndani pombe unairudia tena
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,328
Points
1,195
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,328 1,195
sometimes inatokea hadi mnakua mnafanana hivi,sa usipo badilika tambua kuwa umekosea njia
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
993
Points
195
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
993 195
yeah, haya mambi ni automatic, si ya kuforce.
 

Forum statistics

Threads 1,403,909
Members 531,427
Posts 34,438,875
Top