Usidhani wewe ndo mzuri pekee (mwanamke)

Usidhani wewe ndo mzuri pekee (mwanamke)

Hakuna mwanaume anayetongoza kwa kumueleza mwanamke yeye ni mbaya sababu wanawake wanapenda kusifiwa muda wote hata kama ni polygon. Lakini sahivi maendeleo ya Dunia yamebadilisha kila kitu social networks kwa sana, hapo ni hit and run.
 
mi huwa natumia maneno ya kwangu ambayo hayafanani na mtu yoyote . mara nyingi ninapotongoza huwa sizunguki huwa namwambia mwanamke direct nataka tukato..............m......b......a.....ne au nimemheshimu sana huwa namwambia naomba tukagongane ngozi . kwa sababu hata nikizunguka ukweli wa kinachofanyka utabaki palepale
 
Uzuri bila kutambua thamani ya uzuri wako ni kutumika tu Kama toilet paper.
 
maisha yangu yote sikumbki kama kuna mwanmke nlie mtajia nakupenda napo anza kutongoza wala kumsifia mwisho wa sku kaaja
 
Mkuu limempata sikion sasa ivi analalamika hackii vzur

Umenichekesha ujue...?

Sikioni?

Umenikumbusha hii: eti mtu akikupiga jiwe (ngumi) la jicho akikuuliza "unaonaje"?

Nawe mpige jiwe (ngumi) ya sikio ili umuulize "unasikiaje"??

Hatari sana....
 
Back
Top Bottom