usibabaike na mwili tu!kabla ya kucheki sura!!!!!

pageup

Senior Member
Oct 12, 2012
156
0
2736 2734 897844378.jpg :biggrin1::biggrin1::fish:
 

paty

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
1,335
2,000
sura kitu gani??? .. utunda ndo dunia nzima.. kwani we hujawahi kuona watu wana wake zao mamiss ila wanahangaika na hao sura mbaya unao waponda
 

pageup

Senior Member
Oct 12, 2012
156
0
sura ninayoizungumzia mimi ni hiyo ya kwenye picture!!!!
sijalenga kukashifu maumbile aliyotuumba mola!!
hiyo ni photshop na nimeiweka ili kuchangamshana tu,kuwa makini,usikurupuke kama umelewa gongo ya uturuki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom