Ushuru ya kuagiza, ingiza bidhaa kutoka nchi za nje | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru ya kuagiza, ingiza bidhaa kutoka nchi za nje

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Misuli_Magufuli, Jan 4, 2016.

  1. Misuli_Magufuli

    Misuli_Magufuli Member

    #1
    Jan 4, 2016
    Joined: Dec 23, 2015
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mmoja wenu hapa alishawahi kupokea mizigo ya bei rahisi kutoka nje ya nchi na wanaokusanya ushuru hawakuhitaji makato?Je, kama hivo mizigo ilihitaji kulipiwa kiasi gani mpaka wanaokusanya ushuru wasihitaji malipo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 5, 2016
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...