Step by step
JF-Expert Member
- Apr 28, 2014
- 1,190
- 1,324
Habarini wadau.
Nianze kwa kumshukuru Mungu na kuwashukuru wana Jf waliowahi kunipa mawazo na kunitia moyo.
Pia niwashukuru hata wale walionitumia comment za kejeli na kunicheka.Ishu iko hivi, nilioa na kuishi na wife mwaka mmoja na miezi nane bila wife kushika ujauzito. Ilinichanganya sana sana nikaomba ushauri humu na kupata majibu kibao.
Tulivyoenda hospitali wakafanya vipimo vyote wakasema tuko ok tuwe na subira nikashtukia mpaka mwaka unakufa hakuna kitu.Wife akawa mtu wa kulia na nyumba haina amani tena. Kuna wadau humu wakanishauri nikomae na maombi (sitolitaja kanisa wala mchungaji alonisaidia) manake mtasema promo at work.
Jamani Mungu anajibu tumeenda kanisani siku hiyo kumweleza pastor akacheka sana then akauliza wanangu mlikua wapi siku zote mpaka mnaumia kwa muda wote huo tukamwambia tulikua tunazunguka na hospital.
Pastor akasema mwakani mwezi wa 10 utakuwa na mtoto wako akatuombea bila kumpa hata mia tukaondoka.Baada ya wiki wife kichefu chefu na kutapika kwenda hospital kupima kitu imo am so happy.
Jamani Mungu yupo ila usije ukamsema vibaya mtu mwenye changamoto ya kukosa mtoto najua namna inavyouma. Tumelia sana na mke wangu eti leo tumepokea thanx God
Nianze kwa kumshukuru Mungu na kuwashukuru wana Jf waliowahi kunipa mawazo na kunitia moyo.
Pia niwashukuru hata wale walionitumia comment za kejeli na kunicheka.Ishu iko hivi, nilioa na kuishi na wife mwaka mmoja na miezi nane bila wife kushika ujauzito. Ilinichanganya sana sana nikaomba ushauri humu na kupata majibu kibao.
Tulivyoenda hospitali wakafanya vipimo vyote wakasema tuko ok tuwe na subira nikashtukia mpaka mwaka unakufa hakuna kitu.Wife akawa mtu wa kulia na nyumba haina amani tena. Kuna wadau humu wakanishauri nikomae na maombi (sitolitaja kanisa wala mchungaji alonisaidia) manake mtasema promo at work.
Jamani Mungu anajibu tumeenda kanisani siku hiyo kumweleza pastor akacheka sana then akauliza wanangu mlikua wapi siku zote mpaka mnaumia kwa muda wote huo tukamwambia tulikua tunazunguka na hospital.
Pastor akasema mwakani mwezi wa 10 utakuwa na mtoto wako akatuombea bila kumpa hata mia tukaondoka.Baada ya wiki wife kichefu chefu na kutapika kwenda hospital kupima kitu imo am so happy.
Jamani Mungu yupo ila usije ukamsema vibaya mtu mwenye changamoto ya kukosa mtoto najua namna inavyouma. Tumelia sana na mke wangu eti leo tumepokea thanx God