Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

Mazara yapo kwani iyo damu ni chafu so upo uwezekano wa kuziba mirija yako ya duodinam na badae ukashindwa hata kukojoa jombaa hivyo usizoee kufanya hivyo ni hataari kwa afya yako
 
Habarini wakuu...nisiwachoshe ngoja niende kwenye mada kama ilivyotajwa hapo juu..aisee nina kademu kangu kalikuwa kanasoma college moja hivi huko kati mwa nchi..juzi juzi kamekuja geto kunicheck..sasa kamekuja kakiwa p,basi sababu kapo kwenye hali hiyo najua hatuwezi fanya kale kamchezo aiseee...basi banaaa ni usiku mnene du analalamika anaumia na hawezi vumilia wala zuia hisia zake anahitaji mgegedo...kiukweli tulikuwa hatujaonana muda mrefu kidogo...akaamka akaenda zake kuoga akarudi then tukacheza....tena kavu kavu maana hatujawahi tumia kondom...nilimgegeda mtoto alifurahi sana na nili enjoy kwa kweli...tulivyomaliza tukaenda kuoga tukalala. .maisha yakaendelea kama kawa...eti sasa nataka kujua kwa wenye uzoefu hiyo kitu ina madhara gani?......mapenzi upofu banaaaaaaaa
vijana tatizo mnapenda kati sana punguzeni..
 
aise mkuu unafurahisha sana sasa kama kuna maambukizo yoyote si tayari umeshayapata?
je ukiambiwa madhara yake utafanya nini wakati umeshashiriki tendo hilo?
unauliza madhara ya kitu wakati umeshakifanya.
 
Habarini wakuu...nisiwachoshe ngoja niende kwenye mada kama ilivyotajwa hapo juu..aisee nina kademu kangu kalikuwa kanasoma college moja hivi huko kati mwa nchi..juzi juzi kamekuja geto kunicheck..sasa kamekuja kakiwa p,basi sababu kapo kwenye hali hiyo najua hatuwezi fanya kale kamchezo aiseee...basi banaaa ni usiku mnene du analalamika anaumia na hawezi vumilia wala zuia hisia zake anahitaji mgegedo...kiukweli tulikuwa hatujaonana muda mrefu kidogo...akaamka akaenda zake kuoga akarudi then tukacheza....tena kavu kavu maana hatujawahi tumia kondom...nilimgegeda mtoto alifurahi sana na nili enjoy kwa kweli...tulivyomaliza tukaenda kuoga tukalala. .maisha yakaendelea kama kawa...eti sasa nataka kujua kwa wenye uzoefu hiyo kitu ina madhara gani?......mapenzi upofu banaaaaaaaa
Hakuna madhara yoyote kitaalamu lakin ni rahisi kuambukizwa magonjwa ya ngono kama mmoja wenu anayo
 
Usisikitike Brother,
Nionee huruma mimi
Dem wangu alikua yupo P, taratibu tukaanza pandishana Genye
Mzuka ukapanda, Papuchi nikainyonya haswa haswa, mtoto akapagawa, mimi ndo balaa
Baada ya mgegedo sasa, lalalalalalalalalalalalala
 
Ni rahuc kupata infections kupitua dam chaf iliyoingia kweny njia yako ya mkojo au ya kutole manii of whic is very gradual, ukija kua hanisi ucmlaumu mtu
 
Huo ni ulafi...

Cc Smart911
Mtoa mada ajue tu siyo vibaya ila ni uchafu na kinyaa... Na ni rahisi kupata magonjwa ya kuambukiza...

You can have sex with woman on her periods, also still she can get pregnant when she is on her periods...

Only its disgusting, smelly and will mess up the bed sheets... Doctors say It can even help with cramps and improve the period blues.
 
Usisikitike Brother,
Nionee huruma mimi
Dem wangu alikua yupo P, taratibu tukaanza pandishana Genye
Mzuka ukapanda, Papuchi nikainyonya haswa haswa, mtoto akapagawa, mimi ndo balaa
Baada ya mgegedo sasa, lalalalalalalalalalalalala
Nini kilitokea
 
Kiimani: umejitia unajisi na pia umefanya mkataba wa damu.

Kiafya: jiandae tu mshipa wa ngiri usiosikia dawa.
 
Back
Top Bottom