Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

mwanaume ku do na msichana akiwa ktk hali hiyo si tatizo na si kosa la mvulana bali ni msichana mwenyewe.Saikolojically,msichana au mwanamke akiwa kwenye p hataki mwanaume ajue unless mpo me na ke.Ukiona anajileta na anataka wakati yupo ktk hali hiyo huyo ana matatizo.Wapo waliojaribu kupata uja uzito wakashindwa na wanaaminishwa kuwa kama akitembea na mwanaume ktk kipindi hicho badi shida na matatizo yao yameisha.hivyo mleta mada huenda ulikuwa unamtibu huyo binti bila wewe kujijua.
 
Huo ni uchafu ulio tukuka.
Wewe na huyo unae muita mpenzi wako, wote ni wachafu kabisa ...mbaf zako
Kweli kabisa hivi unafanyaje na zile damu zinatoka?kuna raha gan?kweli maajabu hayatakaa yaishe dunia hii
 
wanafunzi mnasumbua sana humu ndani..................bora shule zifungue tu kwa kwel
 
Huo ni uchafu ulio tukuka.
Wewe na huyo unae muita mpenzi wako, wote ni wachafu kabisa ...mbaf zako
Unamkosea mjibu.unafahmu mapenzi ni uchafu?.

Hakuna madhara makubwa kwa manaume ndg yangu ila sio vizuri kufanya mapenzi wakati akiwa kwenye p.kwa mwanamke anapata maumivu sbb unafunga mfumo wa damu kwa muda wakati wa tendo
 
Unamkosea mjibu.unafahmu mapenzi ni uchafu?.

Hakuna madhara makubwa kwa manaume ndg yangu ila sio vizuri kufanya mapenzi wakati akiwa kwenye p.kwa mwanamke anapata maumivu sbb unafunga mfumo wa damu kwa muda wakati wa tendo
mkuu katika wote wew nimekuelewa anafunga kwa mda hadi amalize halafu baadae inaendelea ila inatoka kwa wingi sasa sababu akati mnaduu inakuwa imejizuia haitoki
 
Ilo gundu lakee tafutaa kojo la mambaa ukaogee ndugu
 
Back
Top Bottom