Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

Ushuhuda...Nimefanya mapenzi na mwanamke akiwa P

Madhara ni Tezi dume; hapo subiri baada ya muda ukaingizwe mkono sehemu ya haja kubwa kupimwa tezi dume kwa kadri inavyokuwa
 
I had nothing say about,
But my best advice ever is to check up in the hospital or just go ahead in Google and have a research for your issue, am sure you will get the solution.
 
mwanaume ku do na msichana akiwa ktk hali hiyo si tatizo na si kosa la mvulana bali ni msichana mwenyewe.Saikolojically,msichana au mwanamke akiwa kwenye p hataki mwanaume ajue unless mpo me na ke.Ukiona anajileta na anataka wakati yupo ktk hali hiyo huyo ana matatizo.Wapo waliojaribu kupata uja uzito wakashindwa na wanaaminishwa kuwa kama akitembea na mwanaume ktk kipindi hicho badi shida na matatizo yao yameisha.hivyo mleta mada huenda ulikuwa unamtibu huyo binti bila wewe kujijua.
Mmh
 
Ugwadu mmbaya sana,,,usikae sana bila kugegeda madhara ndo kama hayo unapiga akiwa mestru
She is the girl I appreciate...angekuwa mwingine singeweza kabisa...hata niduh na mademu wengine still moyo wangu bado unamkumbuka yy tu
 
utaanza kutokwa p wewe after one week
 
Habarini wakuu...nisiwachoshe ngoja niende kwenye mada kama ilivyotajwa hapo juu..aisee nina kademu kangu kalikuwa kanasoma college moja hivi huko kati mwa nchi..juzi juzi kamekuja geto kunicheck..sasa kamekuja kakiwa p,basi sababu kapo kwenye hali hiyo najua hatuwezi fanya kale kamchezo aiseee...basi banaaa ni usiku mnene du analalamika anaumia na hawezi vumilia wala zuia hisia zake anahitaji mgegedo...kiukweli tulikuwa hatujaonana muda mrefu kidogo...akaamka akaenda zake kuoga akarudi then tukacheza....tena kavu kavu maana hatujawahi tumia kondom...nilimgegeda mtoto alifurahi sana na nili enjoy kwa kweli...tulivyomaliza tukaenda kuoga tukalala. .maisha yakaendelea kama kawa...eti sasa nataka kujua kwa wenye uzoefu hiyo kitu ina madhara gani?......mapenzi upofu banaaaaaaaa
Ngiri inakuhusu! Ni swala la muda tu kuwa na subira.
 
Msiwe mnatoa siri za chumbani hadharani.Siyo vizuri.Nimekuwa nikilisemea hili mara kwa mara.....
 
Yani mwezi wa kutubu wewe ndio unafanya zambi za kiwango cha changarawe. Duh!
 
Soma maandiko utaona dini zote zinakataza. Pia hujatueleza kwa undani wewe unahisi kuna madhara gani ya papo kwa papo?
 
Mapenzi ni uchafu ila kufany mapenzi demu akiwa p n zaid ya uchafu fanya ukapime baada ya miez kadhaaa huwez kuchomoka hvhv hapo otherwise iwe bahat yako
 
Back
Top Bottom