Ushosti kwenye pesa unanishinda jamani, ushauri tafadhali

Ushosti kwenye pesa unanishinda jamani, ushauri tafadhali

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Posts
18,304
Reaction score
12,999
Asalaam Aleikum mabibi na mabwana jukwaani hapa....

Eeh bana nina shosti angu ambaye tunasaidiana kwenye shida na raha, sasa shosti huyu naona anaelekea kubaya.

Juzi kati alikuja kwenye kijibiashara changu akachagua vitu, kisha akanambia ataniletea pesa baada ya muda fulani. Baada ya huo muda kupita nikamkumbusha akaniuliza bei kwa mara nyingine nikamueleza. Dah, wacha anigeuke. "Ooooh mie huwezi kuniuzia bei hiyo" mara "Mimi na wewe tumetoka mbali, lazima kuwe na tofauti kati yangu na wengine"

Wadau hivi ushosti na biashara vinaendana kweli?? Hata kama huwa ananisaidia katika mambo mbalimbali ndio alipize kwenye biashara?? Mbona hata mie huwa namsaidia lakini silipizi???

Kilichofatia nilipokea pesa aliyonipa lakini ni kama amenirudishia tu pesa niliyonunulia mzigo bila faida.

Kiukweli roho inaniuma mpaka leo, sijamsemesha na yeye hajanisemesha. Ni wiki mbili sasa zimepita...Sijui nifanyeje???

Ramadhani Kareem....
 
Mwambie ukweli tu...akanunue kwingine
 
Vunja ukimya,
Mwambie hujapendezwa na alokufanyia...
Ikiwezekana muwekee mipaka asiingilie Biz yako..
 
Kama hamjasemeshana for two weeks ndo ujumbe umefika hatarudia tena...in short uache ujinga wa kukopesha tena...next time aje na cash bila uzushi
 
Baadhi ya Watanzania ndivyo walivyo!!! usimchekee huyo kama hawezi kununua bidhaa toka kwako kwa bei uitakayo wewe basi aende kwingine. Sijui ananuna kwa lipi hasa!!!
 
Biashara na ushoti hauendi kAbisa atafilisi biashara anataka kitu aje na hela hataki mlie wa mbuzi bila hvo mwisho wa siku mgombane anza ku condition
 
Ukitaka kuua urafiki, kopeshaneni pesa.

Ni binti mmoja tu huwa nashirikiana kipesa, tena bila hata mkataba.
 
Baadhi ya Watanzania ndivyo walivyo!!! usimchekee huyo kama hawezi kununua bidhaa toka kwako kwa bei uitakayo wewe basi aende kwingine. Sijui ananuna kwa lipi hasa!!!

Asante kwa ushauri mkuu....
 
Biashara na urafiki ni vitu viwil tofaut,pind biashara yako ikifulia,hao hao unaowaita mashosti ndo watakucheka so take care
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Biashara na urafiki ni vitu viwil tofaut,pind biashara yako ikifulia,hao hao unaowaita mashosti ndo watakucheka so take care

Itabidi nimfuate aisee, yaan anipe hasara hivi hivi. Asanteni kwa kunipa moyo!
 
Ushost na hela haviendi kabisa naweza kuwa bubu...
Huwa nikianza ushosti na mtu mashart yangu cost sharing.... kazi biashara haikuhusu na uheshimu.... mimi sichelewi kumpa makavu akasonga mbele na maisha yake..... kama unajua kutumia kutoa pia ujue
 
weeeee kwenye pesa tena???? mfungukie vyema kwamba hujapenda hiko kitu
 
Eeh bana nina shosti angu ambaye tunasaidiana kwenye shida na raha, sasa shosti huyu naona anaelekea kubaya.

Kama mtu ni rafiki yangu kama ulivyodescribe hapo, siwezi na haitakiwi kumkwamisha katika mipango yake ya maisha. Rafiki akianguka tena rafiki wa karibu hivi naamini na mimi nitakuwa nimeanguka pia.

Jaribu kumsemesha kama bado unataka urafiki uendelee ukiona anakudiss unaendelea na mambo yako.
 
Back
Top Bottom