• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ushoga

K

KIDHEHA

Member
Joined
May 21, 2012
Messages
51
Points
95
K

KIDHEHA

Member
Joined May 21, 2012
51 95
halo wanajf mimi huwa najiuliza sipati majibu,kwa nini siku hizi wanaume wengi sana wanajiuza kwa wanaume wenzao?nini kinachangia ushoga huu kukua kwa kasi?pia hata wanawake wengi wanataka kuliwa tigo,why? nini kinachangia?im confused
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Weka source bana wengi manake nini??
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,262
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,262 0
kinachokukonfyuzi nini sasa?
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
483
Points
250
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
483 250
Maumbile tu wengine ni wanaume kwa sura na jinsia yani "phenotye" ila genetically ni pure mwanamke yaani kazaliwa hivyo.Anawezaje kuikataa asili yake.
Wengine walilawitiwa wangal wadgo mpk wakakuwa then inawajenga wanakuwa hivyo.
Kwa wanawake nao pia hivyo hivyo..tena wao hawapati tabu kwakuwa wanakumbuka maumivu ya kutoka bikra yalivyomletea faraja baadae then anajua ataumia mwanzo ila atakapozoea mambo yatakuwa shwari.
 

Forum statistics

Threads 1,404,696
Members 531,700
Posts 34,461,831
Top