Ushoga hapana Tanzania: Let's say #NoToLoveWins

Ushoga hapana Tanzania: Let's say #NoToLoveWins

Inasikitisha kuona hata jamii forum kuna binadamu wasio na haya ku support ushoga na usagaji bila hata haya.. Shame on you.....
 
Nakuombea usamehewe bure kwa hayo uloandka
Unajua Sometimes Kumwelewesha mtu mwenye itikadi za kishoga atasababisha unukie harufu ya ushoga mwisho wa siku na wewe jamii ikuone kama shoga.

Hivi ni kweli unaona sahihi kukaa katika jamii inayokuzunguka na mashoga au wasagaji. Haiingii Akilini.

Gademu.
 
Mtoa mada..Ata usisuse cz soon dunia nzm itayaruhusu Aya Mambo..Wewe safiri, enjoy life..maisha ni mafupi sana
GADEMU For this. HAPANA. nitafunga na kusali niwe zinjathropus. Wanyama pekee ndo awana tabia za kifuska.
 
Leo leo, tutaona mambo mpaka ya Jana yake😳!
ImageUploadedByJamiiForums1435424952.585080.jpg
 
Ushoga ni aibu naomba mungu kijana wako asikumbwe Na huo ugojwa ila je akishaupata unafanyaje ? Unamchinja!!! Hata hao tunaowasikia huko sio kwamba wanapenda hilo tatizo liwepo kwenye familia yao Bali hawana jinsi.swali kwan we we ungependa kumzaa motto kilema ? Je ikitokea unafanyaje? Basi jua hayo ni mapenzi ya mungu. Na wala tusifikiri kutoa maneno makali ndio kuzuia hata hao wazungu hawapendi ila ni basi tu hawana jinsi Na niaibu

Ushoga sio sawa na kilema! Hakuna mtu aliyezaliwa akiwa shoga. Ushoga siyo tatizo la kurithishana kama ilivyo kwa albino. Hakuna ushahidi wa kisayansi kuthibitisha madai ya mashoga kuwa ushoga ni "genetic problem". Museven aliwapa wazungu mwezi mzima wampe ushahidi wa kisayansi kuwa ushoga ni genetic problem hawakuweza.
Ukweli ni kwamba sehemu kubwa ya mashoga waliharibiwa kwa kulawitiwa tangu wakiwa watoto wadogo! Kwa hiyo wanaweza kudhani kuwa walizaliwa hivyo! Kuna watu washenzi, wengine ni ndugu wa hawa watoto wanawaharibu kuanzia hata wakiwa na mwaka mmoja! hivyo hata ukimwuliza alianza lini hawezi kukumbuka!.

Wengine wanarubuniwa vijana wadogo chini ya miaka 14 na watu wabaya na kuzoeshwa ufirauni huo!
Wengine wamepagawa na mapepo ya ushoga, wanajikuta wanashangaa tu ghafla mtu anaanza kuvutiwa na mwanamume mwenzake! tena sehemu ya mavi! (ashakum si matusi)! kama si pepo ni nini) Hawana kinyaa mahali pa kuonea kinyaa!! Hawana aibu mahali pa kuonea aibu! ni pepo hilo.

Uhanithi ndio ulemavu wa kuzaliwa, lakini uhanithi siyo ushoga! ------- hana hisia za ngono kabisa! Lakini mashoga ni wazima, japo kuna uwezekano wa kuharibiwa kabisa hasa kwa watoto wadogo. Lakini kuna watu huachana na ushoga na kisha kuoa na kuzaa watoto, si walemavu hao!
 
Ushoga usikie kwa jirani, ukiingia kwako utatamani dunia ipasuke.
 
ushoga huwezi kuupinga,,, ulikuwepo ila kwa tanzania kwasasa inatisha kwakweli. mnaojua hili swala...je ipo tofauti kati ya ushoga na male to male sex.....Can a man have sex with a man na asiwe shoga nayeye.... yani ukitazama social media husika nilivyoona mimi idadi ya wanaume wanao engage to same sex ni kubwa sana.

Kuna matukio mawili yamenistua sana...moja wapo kuna siku club kaka mmoja alikua anamvuta kaka mwingine atoke nje wahame club, akapigwa mtama chini... jamaa akarudi ndani nilipouliza ikasemekana aliyerudi ndani ni bwana wake dah,,,(panga,,,:wacko🙂 this kid yani amevaa vizruri na amechomekea nilisikitika sana.

Tukio la pili,,.. my fellow staff aliwasikia watoto wa kiume ambao wanasoma boarding eti mmoja wao anachekwa kwamba hajawahi kuingiliwa kinyume kwakweli dah,,.. i believe enzi zetu tulichekana kwamba as a boy kwamba hujashika titi la msichana au kuona chupi ya msichana fulani let alone sex... that was below std 7...leo hiii ishu imekua hii dah..INATISHA
 
Mkuu labda familia yenu Ndo ina hizo plan....

Ila Familia yangu haiwezi Hata kwa kulogwa wakawa mashoga....

watake watu radhi...tena haraka sana
Tema mate chini... Unadhani hao waliokua na mashoga kwenye familia zao walijitakia nn? We mwenyewe unaweza ukawa shoga sema hujajitambua..
 
Tema mate chini... Unadhani hao waliokua na mashoga kwenye familia zao walijitakia nn? We mwenyewe unaweza ukawa shoga sema hujajitambua..


Nakutemea shoga Kama wewe!
Fikira zako na imani yako inapofikia hali ya kukubali jambo la aibu namna hii ni kionesha kukubaliana na hali...

Ulishasikia ushoga ni ulemavu kana kwamba huwezi kuikata hali Hiyo.?

Endeelea kuukubali, na Kama inakugusa Sana...hamia marekani tuu
 
Kulaani ushoga makanisani na kwenye sehemu za hadhara ni blah blah tu. Unafiki uliopitiliza. Kwa taarifa chama cha Mashoga na Wasagaji KIMESAJILIWA RASMI na Msajili, Wizara ya Mambo ya Ndani. Chama hiki kipo na kinatambulika na Serikali (may be kwa malengo fulani ya makusudi /siasa?
 
Bro ckia kuna vitu vya kutetea bt kwa hili bro unatakiwa kuwa kmy wote ss hatupendi mamb ka haya coz co utaratb wa maisha na kidini pia haitakiw kwahy we ka c punga unashabikia ya nn hujui ni dalili ya kiama bro utapotea hoja na zko za kipumbuv tunatkwa ka watanzani tukemeee upumbavu ka huu
Huyu.. shalet atakuwa wale wale tu
 
Last edited by a moderator:
Kama tunapinga Ushoga pia Tuache Kwanza Kuwafira Wake Zetu Jamani, Maana Nimegundua Wanandoa Wengi Hii Ndo Michezo Yao
Duh baadhi ya wanawake kutoa ndogo imekuwa kitu cha kawaida tu aisee!
 
Unaaona nyie watu mlivyo na akili ndogo ndio maana nasema mpo century nyingi sana nyuma sasa unaniambia myth za luti hizo ni stori tu mkuu tuwaache watu na mahusiano yao wewe kama upo kwenye mahusiano kwanini una mpangia mtu namna gani na yeye aingie kwenye uhusiaon huo ujinga marekani wamekataa.
Wewe mat@!^ acha kutetea ungese hao mashoga ni wa kuwatia kibiriti tu
 
Mtu yoyote anaekubaliana na ushoga basi na yeye mwenyewe ni shoga wa kisirisiri.

Nasema hivi, Mwanamme/Mwanamume yoyote ambae anaweza kudiriki kumuingilia shoga hawezi kuwa na akili timamu hata chembe.

Na mwanamme/Mwanaume yoyote ambae anathubutu kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile na yeye pia hana akili timamu pia
 
Back
Top Bottom