Ushawahi kumpenda mpenzi wa rafiki yako


Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,201
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,201 2,000
Sitaki kukumbuka kabisa.....its one of my greatest regret in life.....but at the end ,I lost both of them.....
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
854
Points
1,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
854 1,000
demu wa best friend wangu aliwahi kunielewa sana akawa anatengeneza mazingira juu chini ili nimtafune, she is so hot lakini sikumla kwanza kinyaa maana walikua wanapigana midenda mbele yangu pili respect kwa jamaa maana ningekua na shida yeye ndio angekua mtu wa kwanza kunisaidia demu ata akupende vp yy n mtu wa kupita tu.
 
K

kichumvi Uboho

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
16
Points
45
K

kichumvi Uboho

Member
Joined Mar 8, 2019
16 45
Jifunze na ujue kuwa 90% wanawake huolewa na watu wasiowapenda kwa sababu kama hizo za wale wanaowapenda kutokuwa tayari kuoa kwa wakati huo.
stori yako umeipangilia vizuri mkuu, ila nimejifunza na kujua mwanamke kabla ya kuolewa huwa anpitiwa na wengi mno!!
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,428
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,428 2,000
Yeah nimewahi
Siku moja (2012)jamaa yangu aliniambia kuna demu wake anataka kuja gheto nikamruhusu,basi alipokaribia mimi nikasepa nikamuachia room kwa makusudi yule demu akaja na rafiki yake jamaa ikawa ngumu kula mzigo mwisho wa siku akanishtua nirudi kweli nilipofika nikamkuta na huyo demu asee ni mkali balaa ila best yake alikua wa kawaida,,

Basi ikabidi demu asepe bila kuliwa,mimi nikaanza mazoea na yule best wa shemeji yangu mpaka nikala mzigo ila tuliacha kwa vizinga ilikua kila mda yeye afadhali nimekuona,afadhali umepiga tabu tupu,,baada ya muda mwanangu na demu wake walikua hawana maelewano hasa kutokana na tabia za mshikaji wangu ikapelekea kuachana.

Baada ya kuacha nilimlaumu sana jamaa maana demu alimpenda sana mshikaji ila ndo sikio la kufa halisikii dawa,,ikapita kama miezi 9 bila mawasiliano mpaka kuna siku nipo k/koo nakutana nae yule manzi hakika nilikua namwelewa sana tukaongea kwa furaha tukabadili namba za simu.

Mawasiliano yalianzia hapo tuliwasiliana sana ukaribu uliongezeka zaidi mpaka jamaa akaja kujua nikamweleza jamaa hakumaind wala nini akasema mkuu wewe kula,,,nikaanza kutupia ndoano mdogo mdogo asee miezi karibu 4 ananisumbua mpaka akaamua kutopokea wala kujibu simu zangu basi baada ya kuona hivyo nikaamua kupotezea mazima.

Baada ya kama mwez na siku kadhaa tangu kisanga cha kupotezea alinicheki kwa namba nyingine akaomba tuonane tulipoonana tuliongea mengi na nikasisitiza ninamwelewa japo aliwahi toka na jamaa basi akakubali tukawa wapenzi maisha yaliendelea ugumu ukawa kula kitumbua,lakini nikavumilia mpaka siku akakubali nikapata mzigo toka hapo tukawa kama mke na mume akawa hakauki gheto nami niseme nilimpenda siriazi kisanga kikawa kwa mwanangu akaanza kumaindi sasa ile hali ugomvi mimi na yeye ukawa mara kwa mara akisisitiza nimpige chini nikawa napinga.

Hali iliendelea mpaka demu akakata mguu kuja home akanitaka nihame pale ndo aje nikasema fresh nilipohama mapenz yakaendelea nilijiuliza jamaa alikosa nini mpaka akamuacha na kumfanyia vitu vya hovyo yule manzi hakika alikua mtiifu sana na alijua kupenda, lakini ugomvi mkubwa mimi na yule manzi alikua anataka ndoa nami kuoa nilijiona kijana sana sikuwa tayari hicho ndicho kilichotutenganisha maana alikuja kuolewa na mpaka leo najuta kwanini nilimpoteza na baada ya kumpoteza tu urafiki na jamaa yangu haukuwa tena na mgogoro..
Sema hii imekaa kizazi sana...ndio inatakiwa iwe hivyo, sio mtu kabwaga siku tatu tu ushaanza kuparamia kimya kimya. Ila umezingua kama manzi kweli ana mipango ya kimaisha ungeyajenga nae tu mkuu. Sio kila ndoa itaanza na will you marry me. Demu akiwa smart unayajenga nae tu
 
K

kichumvi Uboho

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
16
Points
45
K

kichumvi Uboho

Member
Joined Mar 8, 2019
16 45
Ameshaolewa mkuu na sasa ana mtoto mmoja kwenye ndoa yake,,,nasikitika nilifanya utoto kujiona muda bado ,yule manzi alikua bright afu mstaarabu sana na tangu ameolewa hakuwa nivulia chupi wala kutaka ukaribu na mimi kwa sababu anaheshimu mtu aliyempa heshima ya kuitwa mke na mama.

Mbaya zaidi au kizuri zaidi yule manzi ni mchakarikaji nakumbuka aliwahi kuniandika biashara fulani nifanye na tulipoachana niliifanya ikanisogeza kimaisha na yeye pia kwa sasa anaishi maisha mazuri ningelikua nae sijui ningekuwa wapi.
Sema hii imekaa kizazi sana...ndio inatakiwa iwe hivyo, sio mtu kabwaga siku tatu tu ushaanza kuparamia kimya kimya. Ila umezingua kama manzi kweli ana mipango ya kimaisha ungeyajenga nae tu mkuu. Sio kila ndoa itaanza na will you marry me. Demu akiwa smart unayajenga nae tu
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,428
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,428 2,000
Ameshaolewa mkuu na sasa ana mtoto mmoja kwenye ndoa yake,,,nasikitika nilifanya utoto kujiona muda bado ,yule manzi alikua bright afu mstaarabu sana na tangu ameolewa hakuwa nivulia chupi wala kutaka ukaribu na mimi kwa sababu anaheshimu mtu aliyempa heshima ya kuitwa mke na mama.

Mbaya zaidi au kizuri zaidi yule manzi ni mchakarikaji nakumbuka aliwahi kuniandika biashara fulani nifanye na tulipoachana niliifanya ikanisogeza kimaisha na yeye pia kwa sasa anaishi maisha mazuri ningelikua nae sijui ningekuwa wapi.
Dah uliyumba sana, manz wa hivyo huwa tunaunga nao mazima yani tena akiwa cute na msimamo hio combination ngumu sana kuiotea, wengi wao wanakuwaga muonekano wa gwajima bae!
Sema tulia tu unaeza kutana na mwengine alie fresh freshi
 
K

kichumvi Uboho

Member
Joined
Mar 8, 2019
Messages
16
Points
45
K

kichumvi Uboho

Member
Joined Mar 8, 2019
16 45
Pamoja Man!

Ila Gwajima bae dah hapo umefungua siku yangu kwa kicheko
Dah uliyumba sana, manz wa hivyo huwa tunaunga nao mazima yani tena akiwa cute na msimamo hio combination ngumu sana kuiotea, wengi wao wanakuwaga muonekano wa gwajima bae!
Sema tulia tu unaeza kutana na mwengine alie fresh freshi
 

Forum statistics

Threads 1,294,208
Members 497,843
Posts 31,168,370
Top