Ushawahi kumpenda mpenzi wa rafiki yako


M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,629
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,629 2,000
jamani naye akakubali kuliwa kabisa
Nilimbana pabaya sana hata kama ungekuwa wewe usingepindua
Hata hivyo pia nilimpania sana nilimla na ilikuwa gemu hot balaaa
Alikuja ahamishwa akaenda mikoani lakini mpaka leo huwa tukikutana lazima tuamshe dude
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top