Ushawahi kumpenda mpenzi wa rafiki yako


Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,275
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,275 2,000
Hapana ila niliwahi kupendwa na demu wa rafiki yangu,ilikuwa 2007 nilikuwa na rafiki yangu fulani, alikuwa na demu wake sasa siku moja aliniita niende kwake alikuwa na part ya kujipongeza baada ya kuajiriwa rasmi,nilifika tukala chakula kisha zikaagizwa creti mbili za bia zikaja pale ndani kwa mshikaji ikawa ni mwendo wa kufurai huku tukisindikizwa na muziki wa madiluu,,ilipofika mida ya saa moja kasoro hivi best yangu akapokea simu ikimuhitaji afike kazini mala moja,rafiki yangu akaniaga kwa ile dharula kisha akaniambie niwe huru niendelee kunywa,basi mala baada ya jamaa kutoka tu shemeji akaenda kuoga,balaa ni pale alipotoka kuoga akiwa na khanga moja huku ndani hana kitu na kuanza kupaka mafuta huku akinitaka nisiwe na wasiwasi,kwa kuwa kilikuwa chumba kimoja tu mm nilijifanya pombe imenizidi na nimelala ,yeye baada ya kupaka mafuta kaja kuniamsha huku ukiwa ananipapasa na nilipoamka nikataka niondoke akasema hapana shemu,kuwa na amani naomba tufanye kidogo huku chini kunanitekenya ,,kifupi nilishusha suruali nikamchapa nao kwa sana tu,,kisha nikasuuza rungu kwa bia baada ya kuona pale ndani sioni maji na bidada kalala tu huku akishukuru,,mm nikatoka nikasepa zangu ila huwa najutia sana tukio lile
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,025
Points
2,000
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,025 2,000
Nilimla kabisa kwa sababu ya upumbavu wa mshkaji kumsifia sana kwenye mambo yao ya faragha hadi kero,kila simu stories hizo hizo,tena shetan kidogo anipitie niende Back door na alkuwa yupo willing to do so.
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
15,041
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
15,041 2,000
Nilivyokuwa chuo first year Mimi na best yagu tukawa tunawaadmire machalii flani ambao ni mabest pia. Mimi nikawa namkubali mmoja na yeye anamkubali mwingine..ilikuwa Siri yetu tukiwaona tunafurahi kinoma.
Sijui ikawaje best yangu akawa na mahusiano na yule kaka ninae ninae mzimikia mie, iliniletea shida kias flani lakini nikapotezea maisha yakasonga. Sijui ikawaje..bwana shemeji akanizoea sana na kuniambia alikuwa ananizimikia tangu kitambo, nilivyotoka likizo nikamletea Zawadi ya konyagi niliyoiiba home...he he he kilichotokea hapo sisimulii Tena. Jamaa ni mshkaji mpaka leo.
Bidada alikuja kuambiwa kuwa natoka na jamaa yake niliruka na kuapa viapo vyoteee, na yeye bado ni rafiki yangu hata sasa.
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,815
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,815 2,000
Nilivyokuwa chuo first year Mimi na best yagu tukawa tunawaadmire machalii flani ambao ni mabest pia. Mimi nikawa namkubali mmoja na yeye anamkubali mwingine..ilikuwa Siri yetu tukiwaona tunafurahi kinoma.
Sijui ikawaje best yangu akawa na mahusiano na yule kaka ninae ninae mzimikia mie, iliniletea shida kias flani lakini nikapotezea maisha yakasonga. Sijui ikawaje..bwana shemeji akanizoea sana na kuniambia alikuwa ananizimikia tangu kitambo, nilivyotoka likizo nikamletea Zawadi ya konyagi niliyoiiba home...he he he kilichotokea hapo sisimulii Tena. Jamaa ni mshkaji mpaka leo.
Bidada alikuja kuambiwa kuwa natoka na jamaa yake niliruka na kuapa viapo vyoteee, na yeye bado ni rafiki yangu hata sasa.
Hahaha Aisee kwa hiyo mkashare mhogo mtu na best yake
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,066
Points
1,500
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,066 1,500
Mmmm, hapana. Ila alinishobokea mwenyewe..shemejii...shemejii..ikabidi mzee nijiongeze.
Wameishaona...lakini rafiki akipata tu safari mamaa ananiambia nijiongeze tena!
Wanawake! we acha tu. Nimekuwa nikidhamiria kujitoa kwenye hii vicious circle lakini siishi kuahirisha maana mamaa mwenyewe...Manshallaa
 

Forum statistics

Threads 1,294,192
Members 497,843
Posts 31,167,683
Top