Magezi bugaga
JF-Expert Member
- Jul 7, 2021
- 1,892
- 2,626
Teheeeeeeeee inaitwa community p*ssyYule mbwa nlimpata border ya horohoro nkitokea mombasa akaomba lift alikuwa anashukia kijiji kinaitwa sijaya alikuwa na rfk yke namm nilikuwa na jamaa yangu.
Wakati anashuka nkaomba namba mana ilikuwa pisi hatari kiuno nyigu urefu wa wastan tako limechomoza juu mwembamba hips zmechomoza balaa alikuwa mweupe
Nikampanga kuwa mm nafikia maweni asbh nadamkia dar mana ilikuwa jioni akakubali aisee mida ya saa moja uyu alipovua alikuwa namakovu si makovu ukurutu si ukurutu afu yeye analeta pozi katanua ile tundu ya nyuma ipo wazi balaa aiseee.
Nilipopata upenyo wakutoka hata hamu yakulala sikuwa nayo nkamchek jamaa yangu tukachapa wese usiku kw usiku njian hata chembe ya usingiz sikupata kila nkikumbuka yule dada nadhan ni muuza pussy kwa wale madereva wa malori pale horohoro, kuna wadada ni wazuri kimuonekano wa nje ila ndan hakuna kitu.
Bado hujaeweka kwNn ukakimbia sasahili la pili likitokea palepale sinza mapambano kwa manyweleeee pana matukioo weweeee....
kunakademu nilikakuta kakoo bar kanasubiri jamaa kamekaa meza yangu nkaomba namba kakatoa badae jama akakapotezea...nkamwambia akizungua nikosinza mapambano nipigie
nususaa lisaa kapiga hi ukowapi nkajibu nipoo same place nimekwambia
gafla Clara kaja huyoo tukachukua chumba.....mtoto anataka wine keupee katamu kwa macho...nikagiza dompo
mtoto akanywaa akazidiwa asianze kelele ument.....sanaa umeniumizaa sanaa omatusi kama yotee ooh nkaona sio hii
nkamwuliza unakaa wapi mama mbezibeach nkangalia pochi ana 50k
Nkaita bajaji tukampahela 15 mfikishe kituoni anza
NNikachomoq15 yangu ya dompo...akabaki na salio.nikajifixha chumba cha pili
Ameondokaa tuu wewee naijuahiooo
nkatoka ndukiiiiiiii
bahati kwa simu yake nilifuta cont zote na msg zote yaan hata sikuchagua kama n zangu
nahisi ilikuwa pona yanguu
baada ya mwaka nanusu nikoo skylounge pub kabla aijafungwaa aise nakaona kanaingia nkahama kwenye mwanga nkahamia gizan..hata manzii niliekuwa nae alishangaa nkamjibu nduguzangu waking ona watanipiga mzinga...
jpili nkaenda kutubu
Yule kw ile ass hole naona ilikuwa ndy bidhaa pendwa kwa customers wake ni mtu haswa ukimuona.Teheeeeeeeee inaitwa community p*ssy
Kiongozi, siku hizi visa vya Mama J vimepungua nn?Kisamaki aisee,
Nilimwambia jamaa anipigie simu ya dharula , nahitajika central haraka sn
Ko vip baada ya kuzinduka uligonga tena ?Nilikuota demu pale Kagame hotel kumbe demu Bana huwa ana matatizo ya kuzimia akikutana na mwanaume halafu Ile ilikuwa pi's ya kwenda umeumbika tumeingia room Ile kuanza Romans tu Naona mtoto kalegea mwili mzima kazima nikashikwa na butwaa nikajua kesi hii sasa sitasahau hiyo siku nyege zote ziliisha alizinduka baada ya nusu kumuuliza nini shida anasema huwa inamtokea hiyo akikutana na mwanaume
Aisee 😂Unalijua shombo la samaki 😀
HahahaaaaaaaMwaka 2015 mtwara hiyo baada ya kutangazwa anko Magu kuwa ndiye mshindi ccm waliandaa sherehe fulani ya mziki pale uwanja wa mashujaa.
Tukaenda na mwanangu ambaye ni poti kufika kule nikaona mtoto bwana kusema naye akanipa namba nilitaka mzigo siku hiyo hiyo akasema Leo hapana labda kesho.
Kesho yake namcheki akaniambia nimfuate, kwenda kumchukua heeeeeee mtoto anatoka na begi kubwaa la nguo,nikamuuliza vipi akasema we twende nitakusimulia. Mpango wa kumpeleka geto ukafa ikabidi Sasa nimpeleke lodge piga sana mzigo mtoto yule,usiku nikampanga poti ajifanye ni mkuu wangu anipigie kunipa oda kuwa kesho asubuhi natakiwa kwenda operation masasi.
Mwamba alivyopiga nikaweka na loud JAMBO AFANDE mwamba kanyooka na mimi kunipa taarifa ya kwenda masasi.
Mtoto wa watu nilimpa 20,000 nikamwambia nyingine nakutumia.
KWA LILE BEGI ANGEENDA GETO BASI KUMTOA INGEKUWA KAZI KUBWA SANA.😂😂😂😂
Vizur ulipata ufumbuziMmenikumbusha zama hizo nina demu wangu, siku tukakubaliana tukutane lodge, sasa sijajua siku ile alikuwa anawaza nini, anakuja na kumbe anavuja nikakasirika sana, nishalipia chumba nimeshaset akili yangu. Nikamwambia asepe tu mimi nilale maana hakuna mazungumzo mengine. Alivyoondoka tu nikampigia demu mwingine, ile namtania tu kuwa nina upwiru, twende basi lodge xxx maana nimekumiss, mdada wa watu akakubali, nikamwambia baada ya 30mins nitakuwa maeneo yeye aje tu. Nikaagiza vyombo nikawa napiga taratibu, baada ya 40mins text inaingia, nipo nje...nikanyanyua makwapa kwa furaha balaa, nikajilia mzigo hadi kesho yake asubuhi.
Wahaya wana sanamu yao bkbNipo zangu BKB kikazi kwa miezi mitatu, nina upwiru sio poa nikajisemea ngoja nimjaribu mhudumu wa lodge, nikamwambia kama anaweza aje usiku baada ya kumaliza kuhudumia wateja....lidada la kihaya likaniambia litagonga mlango.
Nimelala zangu usingizi mzito nasikia mlango unagongwa kwa mbali, nikaamka nikafungua. Lidada likazama, kumbuka sikuwahi kuwekana na watu wa wa pande hizo. Heeee bomba lilofunguliwa dadeq, likafunguka sio poa, nilibaki kuduwaa sikuenjoy hataaaa, nilikuwa kuelewa badae sana kumbe hawa watu wanafurahia namna hiyo. Hadi leo nikipata mwenye dawasco yake naenjoy balaa..
Ukute alikuwa tomboy na wanasifiwa watamuMpuuzi mmoja alikua kavaa boxer ndani, namuuliza mbona umevaa boxer anasema chupi za kike zinambana sana.
Kimoyomoyo nikasema usinitanie, nilimpiga chenga nikasepa mazima hadi kesho
Si ungemwambia mapema hawai ctcAlikuwa ghetto kwa mara ya kwanza nikavuta bio- line zangu ninamchukua sample zangu after 15 minutes ikasoma II , nikamzunga nimepigiwa simu sehemu hivyo inabidi tule msosi fasta kisha ,nikampandisha boda hadi mitaa ya kwao . Alikuwa anapiga simu every day mbona simujulii Hali hadi akachoka mwenyewe .Nilimchana akacheki afya kwanza hospital kwanza akawa na wenge
Ahahaha noma Sana iyoAlikua mpole mwenye aibu ila ana maji mengi na mshimo wa hatari breki mbupu
Mam j kaachwa nowKiongozi, siku hizi visa vya Mama J vimepungua nn?
😂😂 Umetisha Sana mzee babaNilikutana na pisi moja hapa Dom siku hiyo wife alikuwa safari kama week hivi upwiru umenikaba balaa ikabidi nizame restaurant flani karibu na UDOM kuna demu mmoja mzuri ana tako balaa ni mhudumu wa restaurant ananifahamu huwa naendanga hapo mara moja moja kuwinda vitoto vya UDOM
Sasa siku hiyo nikampanga huyo demu akaniahidi nisubiri mida ya saa tano usiku atoke kazini muda ulipofika nikamchukua mpaka lodge kilichonikuta niliishiwa hamu kabisa!
Demu ana uchi mkubwa kama kikapu Yaani niliingiza nikawa sihisi chochote wala sigusi hata ukuta halafu kuna harufu kama uozo wa samaki aina ya Sangara🙌🙌
Kifupi nilimuaga kwamba nachukua vocha nje ni kapita hivi
Wanawake hawatak kuongeaHuu uzi naona wanaume ndio mnatoa ushuhuda.
Hatari sanaUnalijua shombo la samaki [emoji3]
Hamkawii kuleta screenshot hapaWanawake hawatak kuongea