Ushawahi kukutana na msichana wa aina hii?

Ushawahi kukutana na msichana wa aina hii?

BradFord93

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Posts
921
Reaction score
2,246
Kuna wale wadada ambao ukishatongoza na kukubaliwa tu unakua baba.

Yan haishi kuomba vitu; vocha, utasikia hawajala kwao, mara anaenda sehemu hana nauli, anaenda sokoni kununua nguo atataka umpe na wewe pesa.

Majuzi nimekutana na mmoja. Huyo kachanganya Mrangi na Mgogo; imenibidi nibwage manyanga maana siyo kwa kuomba kule.

Hujatulia atasema anaumwa na hana hela ya dawa, mara mama hajamuachia hela ya chakula, mara vocha aweke bando aingie YouTube. Hapo akija ofisini atasema njaa inauma anataka chakula.

Yan nilipokamilisha tu lengo la kula mzigo, ikabidi nikimbie mita 200 na hata sikugeuka nyuma.

Ukisikia mwanamke chumaulete ndo wa aina hiyo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wale wadada ambao ukishatongoza na kukubaliwa tu unakua baba.

Yan haishi kuomba vitu; vocha, utasikia hawajala kwao, mara anaenda sehemu hana nauli, anaenda sokoni kununua nguo atataka umpe na wewe pesa.

Majuzi nimekutana na mmoja. Huyo kachanganya Mrangi na Mgogo; imenibidi nibwage manyanga maana siyo kwa kuomba kule.

Hujatulia atasema anaumwa na hana hela ya dawa, mara mama hajamuachia hela ya chakula, mara vocha aweke bando aingie YouTube. Hapo akija ofisini atasema njaa inauma anataka chakula.

Yan nilipokamilisha tu lengo la kula mzigo, ikabidi nikimbie mita 200 na hata sikugeuka nyuma.

Ukisikia mwanamke chumaulete ndo wa aina hiyo.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna wanawake hawajui, maana halisi ya kujali. Wanadhan kujali na kuhudumiwa ni hivi vilungu. Simamisha mahusiano kwanza, jenga msingi wako vema wa mahusiano, haya mambo ya kuhudumiana huja automatically

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, tafuta pesa na ukisha ipata utaona automatically unaacha kulialia
 
Daaah kweli hizi tabia bdo zinaishi..nilishawah kupata mtoto wa kisambaa mzr Sana.
Tatizo lake ndio Kama Hilo....anakaa na shangazi yake ambaye ni nesi sasa hivyo vizinga ni balaaa....Mara oooh baby home wamepka ugali namm nina hamu na chipsi kuku....Mara vocha Mara ooh shangaz hajaacha chochote nitmie hela ya matumizi ...yaan ni tabu tupu. Akija home kuondoka Hadi umtafutie sababu utadhan kwao wamemtoa sadaka..ila alikua fit Sana kitandan hio ndo ngao yake..wanasumbua balaa text kila dk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah kweli hizi tabia bdo zinaishi..nilishawah kupata mtoto wa kisambaa mzr Sana.
Tatizo lake ndio Kama Hilo....anakaa na shangazi yake ambaye ni nesi sasa hivyo vizinga ni balaaa....Mara oooh baby home wamepka ugali namm nina hamu na chipsi kuku....Mara vocha Mara ooh shangaz hajaacha chochote nitmie hela ya matumizi ...yaan ni tabu tupu. Akija home kuondoka Hadi umtafutie sababu utadhan kwao wamemtoa sadaka..ila alikua fit Sana kitandan hio ndo ngao yake..wanasumbua balaa text kila dk

Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂
 
Wanawake wanavumilia sana lazima tuwatekelezee vile wanavyohitaji,midude tunayotumbukiza ni hatari kwa maisha yao
 
Kama unajua huwezi kuhonga basi usipende. Ukitongoza tu binti basi anageuka yatima hapohapo. Ndipo napoamini kuwa
MAPENZI ULAYA, AFRIKA BIASHARA.
 
Nilimpata mmoja pamoja kua na ofisi yake ila bado omba*2 kabila mgogo hatari sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom