Ushawahi kufanya hivi kwa mpenzi wako?

Ushawahi kufanya hivi kwa mpenzi wako?

masai dada kwani una michepuko?

sina ila maboss wanajua sijaolewa anytime wanakupigia kukuassign kazi alafu wafanyakazi wenzangu utani mwingi na maneno ya kipuuzi sitaki nimuuzi hivyo bora nusu shari
 
jambo usilolijua haliumi,kila mtu akae na simu yake
 
sina ila maboss wanajua sijaolewa anytime wanakupigia kukuassign kazi alafu wafanyakazi wenzangu utani mwingi na maneno ya kipuuzi sitaki nimuuzi hivyo bora nusu shari

Yah kama binadamu unayesocialize lazima kuna watu unaowasiliana nao kwa ukaribu ama kutaniana nao...wewe waweza kuona kawaida maana unaujua uhalisia lkn mwenzio akiona unaweza kuleta timbwili
 
Ushawahi kubadilishana line yako ya simu na ya mpenzi wako? Nini kilitokea.,
je uliexpirience michepuko mingapi inayomsumbua?
au ulijikuta ni njiakuu kwake.,!

Mimi simu yake ikiita na mwenyewe hayupo hata kuipokea sithubutu.
 
Sijawahi kufikiria na sitaweza kufanya upuhuzi huo.
 
Mm nilikaa nayo mpaka sasa sina imani tena na gf wangu na ninahasira naye sana japo yeye hajui kama namchukia ila kumwacha siwez ila ipo sku lazma nije nimmpe kipondo cha kufa mtu *****

Heshima ya mkuu Makomana kokote ulipo maana nimecheka hapa kama punguani.
 
Simple theory, ukitaka kuwa stress free kaa mbali na simu ya mwenza wako.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Nilimwachia, ila yeye hakunipa yake, nikasikia raha.

We ni ----- kweli,ushaliwa
 
Ushawahi kubadilishana line yako ya simu na ya mpenzi wako?

Nini kilitokea?

Je, uliexpirience michepuko mingapi inayomsumbua?

Au ulijikuta ni njiakuu kwake?

Siku ukifanikiwa kuchukua, utaingia kwenye world Guinness kwa kurekodi kiwango kikubwa cha BP (1000/800)
Hawa viumbe aliewaumba anajua vizuri aliwaingezea nini. Kuishi na mwanamke kunahitaji akili ya ziada.
 
hilo cjaribu.kwangu ujinga.nikupe line yangu ili iweje.kama huniamini yatosha kukubali ni wa kwako akiwa kwako tu
 
Hahahahahahahahahahahahahah mkuu nimeangua kicheki kazini mpaka boss kanimind

mkuu ukweli wanaboa sana hawa watu. Kuna kipindi nakuwa cool sana halafu anaanza kunibembeleza hajui kuwa nacool kwasababu ya hasira anazonisababishia yeye. Nataman kumfumua vichwa ila najitahidi kujizuia tu.
 
Back
Top Bottom