Ushauri.


Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined
May 19, 2013
Messages
123
Likes
1
Points
0
Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined May 19, 2013
123 1 0
Nna mpenz wangu 22 mi 26,mi mwanachuo na yye n 4m6 leaver,hatu ish pa1,mi dsm ye mza,n mwaka tangu tuachane mwaka jana,mi kuja xvle,anapenda xana tufanye mapenz lakn mi namwambia axubr had tufunge ndoa ndo tukutane kmwili huwa analia xana na anataka
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Kwanini wewe unataka kusubiri hadi muoane? any reason?
Tafadhali nijibu kwa maneno, sio ki-sms, napata tabu kuelewa
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,263
Likes
1,395
Points
280
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,263 1,395 280
Kwanini wewe unataka kusubiri hadi muoane? any reason?
Tafadhali nijibu kwa maneno, sio ki-sms, napata tabu kuelewa
Unasubiri jibu kwa sharobaro? huoni uandishi? ni wa great thinker? Jaman si lazima kujiunga jf, fb inatosha kabisa.:focus:
Katika hilo, ukiona hakusumbui tena, ujue amepata mjanja anamega, wewe subiri siku ya ndoa, nadhan ndo utakuwa umetoa mkono wa sweta, nadhan unaogopa asiuone saiv.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,214
Likes
104
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,214 104 160
xi xi xi, xo xlv,YOLO, YNWA, YMCB,TGIF,
Hivi uzi unahusu nini tena?
 
webondo

webondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,722
Likes
112
Points
160
webondo

webondo

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,722 112 160
Mtoa Uzi amenichosha na style take ya kuandika kama sms. Sisi wengine na umri hui hatuwezi kufikiri sana kuyaelewa hayo maneno.... Labda enzi sole wakati niko form two.
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
Nna mpenz wangu 22 mi 26,mi mwanachuo na yye n 4m6 leaver,hatu ish pa1,mi dsm ye mza,n mwaka tangu tuachane mwaka jana,mi kuja xvle,anapenda xana tufanye mapenz lakn mi namwambia axubr had tufunge ndoa ndo tukutane kmwili huwa analia xana na anataka
Kikawaida wanaume ndio wanaomba kwanza halafu wadada wanakataa wakisema tusuburi ndia au tusubiri kidogo, lakini kama huyu ametaka halafu wewe unasubiri watafuta majanga.. hukupaswa kusuburi hata usiku huo uishe....!!!!
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,245
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,245 1,283 280
Myloto Xyloto
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Xaxa ww untakj?

Rkbisha kwanza uandsh wk kbl ya kuomba ushr

Pia hp co fb

Uc2choshe
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957