Tetesi: Ushauri

P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
107
Points
195
P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined Jun 16, 2017
107 195
Nimemaliza kidato cha NNE mwaka Jana na kupata div 2 na kwa sasa Nina matatizo kiafya sisikii vzuri niende chuo cha afya au niende advance ushauri tafadhalu
 
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,982
Points
2,000
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,982 2,000
Pole sana aisee

MGC
 

Forum statistics

Threads 1,315,425
Members 505,275
Posts 31,857,178
Top