Ushauri wenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Enny, Mar 13, 2010.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 949
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Habari za kazi wana JF. Naomba tusaidiane kumshauri huyu dada yetu.

    Kuna dada nafahamiana naye vizuri yupo Dar na ana mtoto mmoja alizaa na bwana miaka kumi iliyopita. sasa nanasema amepata bwana wa kikongo ambaye amehamia kwake na wanaishi pamoja ila huyo bwana kipato chake kidogo na yeye dada mambo yake siyo mabaya kwakweli. Ila kwa ufupi huyo bwana alikuwa na watoto watatu huko kwao sasa anataka awalete watoto wake hapo kwa huyo dada. Wasiwasi wa dada ni je huyu jamaa anampenda kweli au anataka kumletetee mizigo tu kwani jamaa hajawa stable na maisha yake bado.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hii ni kizungumkuti!
    Ina maana huyu bwana hana mke huko kwao? usikute anahamisha watoto hao kiaina kama kuwaficha huku bongo.Vipi amletee mwenzie mzigo mkubwa hivyo wakati chenjichenji zinasuasua?..
    Anyway, Masuala ya kipato si hoja kama wanaelewana na kupendana!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    asithubutu kumkubalia......mwambie huyo rafiki yako hilo pedeshee linamchuna...wakongo ndio tabia yao hiyo
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Amehamia kwake??????!!!! Mwambie atakuja kujuuuuta
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Congo ndo kuna utajiri wa dhahabu na Sebene... Kwa nini hamwambii waende Congo yeye anataka alete mzigo mwingine... Wazazi/Mzazi wa hao watoto wako/yuko wapi?? Halafu asije akapata matatizo kwa kumtunza Illegal Immigrant... I think there is so many things to consider. Wacongomani wako kama Nigerians... Masilahi mbele. Mwambie awe makini
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amwondoe haraka.. Hao ni MATAPELI nambari one.. Yalishamkuta Dada mmoja, baada ya kutumia pesa yake yoooote, akaondoka na baadhi ya samani za huyo Dada..
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kabla hujampa ushauri kwanza muulize,
    1.Yeye huyo dada mwanae wa miaka 10 yupo wapi? wataishi nae?
    2.Mkongo wameishi nae kwa muda gani?
    3.Mama wa hao watoto 3 yuko wapi? bado ni mkewe au la?
    4.Mama wa hao watoto akiamua kuja waona wanawe Dar yupo tayari kuishi nae?
    5.Ndugu/wazazi zake huyo mama na ndugu/wazazi wa mcongo wanajua huo uhusiano?
    Majibu ya hayo maswali yatakupa mwanga zaidi wa nini cha kufanya.
    Kwa kawaida binadamu huzua jambo,jambo likawa tatizo, mwisho likawa tatizo kubwa kabisa likamzidi na kumshinda.
    HE, UNAULIZA KAMA ANAKUPENDA? akupendae ni yule anaekupa raha zote,anakujali na kukutunza hakuongezei matatizo ila hupunguza matatizo yako kama si kuyamaliza.(huyu mcongo anaongeza matatizo ya watoto 3 au anapunguza?)
    Hata kama kazi yake ya salon au muziki sijui, ikichanganya, sidhani kama anafaa.
     
  8. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,602
    Likes Received: 3,896
    Trophy Points: 280
    shida ya Dada/mama/Shangazi zetu wa kibongo, wakisikia ni foreigner tu, bila hata ya kujiuliza mara mbili wanajiachia kabisa, 90% ya wageni wanaokuja ni kutafuta maisha tu na kisha kupita njia
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 949
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Anasema huyo mama wa watoto watatu walishaana na ameoolewa tayari. na huyo dada yangu yupo na mtoto wake wa miaka kumi anamlea na kumsomesha yeye peke yake.
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine ni ya hatari.
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 949
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Na mimi aliniambia anataka kumtoa kwake sasa ki aina lakini anashidwa namna ya kumwondoa kwake na kumwambia
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Aite jamaa wa Immigration
     
  13. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mzigo huo analetewa.
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ......Huyo dada naye anajitafutia mzigo, yaani itabidi kulea mwanaume na watoto wake.
     
  16. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 518
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    The lowest of them who take advantage, use and abuse one's kindness. Usione hao wanatafuta maisha bora hapa Tanzania na uraia. Run sista run....
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    a gold digger...
     
Loading...