Ushauri wenu unahitajika katika hili

Ushauri wenu unahitajika katika hili

Akipiga usipokee
Akitext usijibu....usimblock mwache akutafute atachoka


Tena bahati nzuri mwenye tumbo ni yeye so obviously mimba ni yake
Huwezi ukachochea mwanamke mwenzio atelekezwe na mimba...mkuu kuwa na utu....

am better here
 
Kuwa serious alafu mwambie "nimekuvumilia nimekuchora sana na nia yako ovu juu yangu, Mimi uwezo wa kurutubisha mayai (kuzalisha) sina, sasa hiyo. Mimba nimekupaje?? Unadhani sipendi watoto?? Napenda sana ila niliisha hangaika hadi kwenye miti shamba mwisho nikaambiwa uwezo wa kuzalisha sina, Usinitafute ubaya na kunikumbusha machungu"

Sent using Jamii Forums mobile app
Maneno huumba mkuu be wise....

am better here
 
Ngoja niseme kitu nimeona wanaume umu wanakusapoti ukane mimba ya uyo Dada mkuu kaa jitafakari kwann kakuchagua wewe na sio wengine...apo utasema kakuona zoba, kwan ukilea mimba na mtoto akazaliwa na afya njema utapungukiwa nini mkuu zaidi sana utazidishiwa sana....hospital zipo kama una wasiwasi piga mahesabu yako vzuri nendeni kwenye vipimo vikubwa vya ultrasound inaweza ikaondoa utata wailo swala....wanaume wengi wasasa wanaona kama fashion kukana mimba zen mtoto akikua wanaanza kuwafatilia na kupigapiga simu ovyo...huo ujinga acheni , kama mwanamke huna mpango nae yanini umwagie ndani ??? Mimba ikiingia mnaluka mita mia...ifike kipindi mbadilike na nyie wame za watu wenye michepuko acheni umalaya wa kuzaa nje...huna future na mwanamke usimzalishe bora mbaki mnabuludishana kuliko kuleta excuse za alintegeshea mimba kisa kaniona nakazi nzuri jaman jilekebisheni nyie watu....

am better here
 
Nilikuwa na mahusiano na binti fulani, nikiwa kama mteja kwenye mgahawa fulani kutokana na mazoea nkabahatika kula mzigo.

Miezi 5 imepita eti ananiambia nilimuachia ujauzito, nikamhoji inakuwaje muda wote huo usiniambie hadi tumbo limeshafutuka hivyo?

Majibu yake sasa...

"Nilikuona uko bize sana halafu hukuwa na time na mimi so nikaamua nikuchunie ila leo nimeamua kukuambia ukweli"

Nilitokwa na jasho jingi sana kwa hasira na nikawa nafkria nimpige au nifanyeje, yaani wahuni wamemjaza huko wamemkataa anakuja kwangu.

Cha ajabu anatuma SMS nyingi sana + calls muda wote kunihakikishia ni mimba yangu.

Wadau nakosa raha kabisa yani hata nikimblock ananitafuta kwa namba tofauti.

Nisaidieni nifanyeje mimi maana hadi nakosa raha naishia kupiga mvinyo tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukome kupigia kura vyama tawala
 
Amekukumbuka wewe sababu amekuona muoga wewe mwambie siijuui iyo mimba block badili laini ama mtaa yani ukae miezi mi5 uniletee mimba kakuona kiazi ndiyo maana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom