Ushauri wenu tafadhali wenye uzoefu kwenye mahusiano

Ushauri wenu tafadhali wenye uzoefu kwenye mahusiano

Mbishi 4 real

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Posts
640
Reaction score
657
Nina mpenzi wangu tometofautiana kidogo lugha na mambo haya ni kawaida kutokea kwenye mahusiano.Mimi naweza kiri kwa namna moja ama nyingine ndie chanzo cha kupishana kiswahili na huyu mpenzi wangu.

Nimelitambua kosa langu sasa leo nimempigia majira ya asubuhi nikasalimiana nae na akarespond vizuri tu na nikamwambia kwamba nahitaji kuzungumza nae baadae atakapokua free na akanambia vizuri tu kwamba atanishtua akiwa free.

Sasa ni takribani masaa kama saba yamepita bado hajanicheki na mimi kwa upande wangu nimeona niheshimu kauli yake ya kwamba atanicheki akiwa free.

Naona kama uvumilivu wa kusubiri anicheki umeniishia sasa kabla sijamcheki tena naomba ushauri wenu, kuna haja ya kumcheki tena kabla yeye hajanicheki au nimuache mpaka anicheki yeye mwenyewe ingawa najua ana hasira for what happened between us.

Wazoefu wa hizi kazi naomba ushauri wenu tafadhali
 
Nina mpenzi wangu tometofautiana kidogo lugha na mambo haya ni kawaida kutokea kwenye mahusiano.Mimi naweza kiri kwa namna moja ama nyingine ndie chanzo cha kupishana kiswahili na huyu mpenzi wangu.

Nimelitambua kosa langu sasa leo nimempigia majira ya asubuhi nikasalimiana nae na akarespond vizuri tu na nikamwambia kwamba nahitaji kuzungumza nae baadae atakapokua free na akanambia vizuri tu kwamba atanishtua akiwa free.

Sasa ni takribani masaa kama saba yamepita bado hajanicheki na mimi kwa upande wangu nimeona niheshimu kauli yake ya kwamba atanicheki akiwa free.

Naona kama uvumilivu wa kusubiri anicheki umeniishia sasa kabla sijamcheki tena naomba ushauri wenu, kuna haja ya kumcheki tena kabla yeye hajanicheki au nimuache mpaka anicheki yeye mwenyewe ingawa najua ana hasira for what happened between us.

Wazoefu wa hizi kazi naomba ushauri wenu tafadhali
Ww umesurbiri masaa saba unalalama, wenzio wanasubiri wiki mbili man.

Anyway inaonyesha unampenda sana. Dont play games, mpigie mchane makavu. Hii michezo ya kusubiri naninatapiga wa kwanza ni utoto.
 
Ww umesurbiri masaa saba unalalama, wenzio wanasubiri wiki mbili man.

Anyway inaonyesha unampenda sana. Dont play games, mpigie mchane makavu. Hii michezo ya kusubiri naninatapiga wa kwanza ni utoto.
Shukrani sana kiongozi kwa ushauri wako
 
Hawezi kukutafuta vile we ndo mwenye kosa, bashiri mda ambao Mara nyingi yuko free umtafute
 
inawezekana na yeye huko anakusubiri upige au umuanze wewe
Ila hili nalo linawezekana mkuu ila bado sijafikiria kama kumcheki mimi tena ni njia sahihi mana yeye mwenyewe alinihaidi.
 
Hawezi kukutafuta vile we ndo mwenye kosa, bashiri mda ambao Mara nyingi yuko free umtafute
Najua kama nina kosa lakini naogopa kuonekana msumbufu na kutoheshimu kauli ambayo ameitoa asubuhi, lengo sio anipigie mimi hapana ila anitext tu kwa ujumbe me nitampigia sababu vocha kwangu si tatizo.
 
Mbona Jambo dogo sana unashindwa kulitolea maamuzi kama mwanaume....[emoji16] [emoji16] sasa ungekua umeharibu kama mimi....[emoji45] [emoji45] sindio ungekuja kujiliza humu na kamasi likikutoka...[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Back
Top Bottom