Ushauri wenu muhimu sana, maana nnakoelekea siko.

Ushauri wenu muhimu sana, maana nnakoelekea siko.

Yawezekana kuna kitu kinakunyima amani ndiyo maana wafikiria yote hayo.
Jaribu kutafuta mzizi wa tatizo

Usiwe unakaa pekeyako muda mrefu maadam umeshajua kinachokusumbua ni upweke jaribu kukaa na watu/mtu wako wa karibu.
Ongea nao,waeleze yanayokusibu,wakati mwingine kuongea ni tiba.

Kwa hali uliyofikia si nzuri maana waweza fanya jambo ukaja jutia baadae.
Tafuta daktari wa saikolojia waweza pata ufumbuzi.

Mshirikishe Mungu wako.
Na mimi naomba ushahuri
 
Pole sana braza kwa kifupi una tatzo linaitwa depression, hii itapelekea mpka kufikiria kujiua fika hospital ya magonjwa akili utapata huduma mapema pole sana.
 
mpaka umefikia hatua ya kuandika hapa na kujiulizaga why umekuwa hivyo means umeshajielewa na unajua kama unafanya makosa

huitaji tena ushauri huu ndio ushauri wangu. pole sana
Kweli mkuu, sio kwamba sijielewi, najielewa vizuri tu na kazi nafanya km kawaida ila kuna kama hali inajijia naipuuzia lkn cha kushangaza najikuta tu nna hasira mda wote na sijui kwanini nakua hivi, na wakati niko na hasira najikuta nshafanya kitu kisicho cha kawaida, kiujumla nashindwa kujidhibiti.
 
pole njoo huku nilipo kwa muda ukirudi utakua sawa hyo ni athari ya kukaa muda mrefu bilashughuli ya kufanya na kutokua na marafiki wapya
Nna kazi mkuu, kila siku nipo kazini, ila sina marafiki kwa kweli zaidi ya wale wa maeneo ya kazini tu, kiufupi sipendi kampani tangu zamani
 
Sio dalili nzuri hizo, kama hutojiua ili ukakae kaburini peke yako basi kuna athari ukaizuru familia yako ili ubaki peke yako,unahitaji ushauri wahi kwa wataalamu kabla mambo hayajawa mabaya zaidi, pia Jenga tabia ya kuwa unamshirikisha Mungu katika mambo yako mengi ili akufungue kutoka katika hiyo minyororo ya shetani ulikonasa kwa sasa!!!
Asante kwa ushauri mkuu, ntaufanyia kazi.
 
Bado wazo moja tu halijakujia ila naona lipo njiani kuja nalo ni Kujiua! Fanya haraka nenda ukaombewe na kupata ushauri kutoka kwa wataaalam
 
Yawezekana kuna kitu kinakunyima amani ndiyo maana wafikiria yote hayo.
Jaribu kutafuta mzizi wa tatizo

Usiwe unakaa pekeyako muda mrefu maadam umeshajua kinachokusumbua ni upweke jaribu kukaa na watu/mtu wako wa karibu.
Ongea nao,waeleze yanayokusibu,wakati mwingine kuongea ni tiba.

Kwa hali uliyofikia si nzuri maana waweza fanya jambo ukaja jutia baadae.
Tafuta daktari wa saikolojia waweza pata ufumbuzi.

Mshirikishe Mungu wako.
Sijui hata kiini cha hili tatizo moja kwa moja, yapo mengi nimepitia na nayapitia pengine yamejijenga hadi kufikia hapa nilipofikia,
Ndani ya miaka 5 hivi sina kampani yoyote baada ya kazi, yaani ni home kazini au kutembelea biashara zangu au site baasi.
 
Pole sana braza kwa kifupi una tatzo linaitwa depression, hii itapelekea mpka kufikiria kujiua fika hospital ya magonjwa akili utapata huduma mapema pole sana.
Asante ndugu, ntafanya hivyo.
 
Tatizo ndo liko hapa. Anza kenda ibadani leo hii na uongee na kiingozi wa kiroho akufanie counseling.
Dah! Sijui niseme ni pepo ama nini ila mimi mmoja wa wale wasioamini kiongozi au mchungaji yoyote wa kidini
 
Back
Top Bottom