Ushauri wenu, hajali hisia zangu, nifanyeje?

Ushauri wenu, hajali hisia zangu, nifanyeje?

vnn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Posts
3,030
Reaction score
7,500
Wakuu,

Mimi ni kijana nimetokea kumpenda binti lakini binti huyu hajali kabisa hisia zangu, amekuwa rafiki yangu wa kawaida kwa takribani mwaka mmoja, lakini urafiki huo umepelekea mimi kumpenda lakini cha ajabu kila nikimwambia kua nampenda haonyeshi responce kabisa.

Nikichati nae mambo mengine anarespond lakini nikiingiza mada ya mapenzi hajibu tena meseji nichati nae mambo ya kawaida tunachati vzuri tu lakini nikimwambia kua nampenda anaacha kuchati kabisa.

Anajua kabisa kuwa nampenda lakini hajawai kunitamkia lolote kama anakubali au anakataaa nikimuomba aje tuongee tukiwa wawili tu chenga zinakua nyingi lakini tukiwa wengi tunaongea tena na kufurahi.

Sasa sijaelewa nitumie mbinu gani mimi?
 
Kaah unatongoza adi leo?? One year unamwangalia tu..pole sana ushapoteza point kubwa muhimu kwa kumtongoza.. Mjanja ndani ya week moja tu lazma uhakikishe umepiga kwanza,ukishapiga tu utaona mwenyewe anakuuliza ivi unanipenda kweli..unamjibu ww sasa sio ww usubirie jibu.. Ukisubiria jibu la kumtongoza mwanamke utasubiri sana.kipindi unasubiria wenzio wanajipigia kivyepesii..principle nyingine mwanamke wa kibongo cku ya kwanza kukutana nae lazma umforce kwanza ndio atakupa,then kesho atakuletea mwenyewe ujilie utakavyo..ukitaka akuvulie mwenyewe utasubiri sana,anaweza kuwa na nyge na akarudi nazo nyumbani ..pata ujanja apo juu apply then next week rudisha mrejesho..
 
wakuu mimi ni kijana nimetokea kumpenda binti lakini binti huyu hajali kabisa hisia zangu!
amekuwa rafki yangu wa kawaida kwa takribani mwaka mmoja,lakini urafiki huo umepelekea mimi kumpenda lakini cha ajabu kila nikimwambia kua nampenda haonyeshi responce kabisa!
nikichati nae mambo mengine anarespond lakini nikiingiza mada ya mapenzi hajibu tena meseji!

nichati nae mambo ya kawaida tunachati vzuri tu lakini nikimwambia kua nampenda anaacha kuchati kabisa!?
anajua kabisa kuwa nampenda lakini hajawai kunitamkia lolote kama anakubali au anakataaa nikimuomba aje tuongee tukiwa wawili tu chenga zinakua nyingi lakini tukiwa wengi tunaongea tena na kufurahi

sasa sijaelewa nitumie mbinu gani mimi?
Huyo hakupendi achana nae...na km anakupenda kweli atakufuata mwenyewe,

Au unataka upende usipopendwa??
 
Hata wewe humpendi...huko wawili tu mnataka kuongea nini?
 
mwambie nakupenda ningependa kuwa na wewe maishani,mbona ize.

labda asingependa kuona urafiki wenu ukienda beyond,angependa kubaki marafiki.

kuwa tayari kwa yote,kama ni yes or no,km ni no unaenda kuhamishia hisia zako kwingine,aluta kontinua,
 
mwambie nakupenda ningependa kuwa na wewe maishani,mbona ize.

labda asingependa kuona urafiki wenu ukienda beyond,angependa kubaki marafiki.

kuwa tayari kwa yote,kama ni yes or no,km ni no unaenda kuhamishia hisia zako kwingine,aluta kontinua,
huyo mwanamke sitaki nataka uyo anajifanya hampendi jamaa kumbe anampenda.
 
asikusumbue huyo we mchunie tu usimfate fate kama anakupenda kweli atakuja mwenyewe huyo.
ukimganda sana atakuona zoba huyo mkuu.
 
Akufukuzaye hakwambii toka....pengine ana heshimu urafiki wenu pia
 
Mwanamke wa namna hio inawezekana ana hisia na wewe lakini kishawahi kuumizwa au mgeni wa mapenzi. Ushauri wangu acha kuongea nae mambo ya mapenzi ongea anacho kipenda. Fanya kama humtaki tena hatochukua hata mwezi ataanza kukuuliza unatoka na nani. Mpe jibu jepesi mfano kuna mtu naongea nae lakini tumekwenda out kama mara mbili. Hapo anaweza akakata mawasiliano na wewe muache baada ya wiki mcheki kwa kumjuulia hali na mwambie I miss u. Jibu lijalo kuwa tayari na kuwa na kamba ya meli sio mshipi wa kuvulia sangara.
 
Kaah unatongoza adi leo?? One year unamwangalia tu..pole sana ushapoteza point kubwa muhimu kwa kumtongoza.. Mjanja ndani ya week moja tu lazma uhakikishe umepiga kwanza,ukishapiga tu utaona mwenyewe anakuuliza ivi unanipenda kweli..unamjibu ww sasa sio ww usubirie jibu.. Ukisubiria jibu la kumtongoza mwanamke utasubiri sana.kipindi unasubiria wenzio wanajipigia kivyepesii..principle nyingine mwanamke wa kibongo cku ya kwanza kukutana nae lazma umforce kwanza ndio atakupa,then kesho atakuletea mwenyewe ujilie utakavyo..ukitaka akuvulie mwenyewe utasubiri sana,anaweza kuwa na nyge na akarudi nazo nyumbani ..pata ujanja apo juu apply then next week rudisha mrejesho..

Unamfundisha kubaka mkuu maana huu ni ubakaji wa waziwazi kama unawafanyia hivyo nakushauri uache maana utakutana na balaa
 
Hukuwa muwazi tokea mwanzoni.

Mwenzio alijua nyinyi ni marafiki wa kawaida (si kimahusiano).

Ulichotakiwa wewe, kama ulikuwa na hisia nae za kimapenzi ulitakiwa ufunguke mapema.

Sasa umechelewa kufunguka ndio maana mambo yamekuwa magumu kwa upande wako.

Kwa hali ilivyofikia hivi sasa ili urafiki wenu uendelee kudumu inatakiwa usimbughudhi kimapenzi
 
Kaah unatongoza adi leo?? One year unamwangalia tu..pole sana ushapoteza point kubwa muhimu kwa kumtongoza.. Mjanja ndani ya week moja tu lazma uhakikishe umepiga kwanza,ukishapiga tu utaona mwenyewe anakuuliza ivi unanipenda kweli..unamjibu ww sasa sio ww usubirie jibu.. Ukisubiria jibu la kumtongoza mwanamke utasubiri sana.kipindi unasubiria wenzio wanajipigia kivyepesii..principle nyingine mwanamke wa kibongo cku ya kwanza kukutana nae lazma umforce kwanza ndio atakupa,then kesho atakuletea mwenyewe ujilie utakavyo..ukitaka akuvulie mwenyewe utasubiri sana,anaweza kuwa na nyge na akarudi nazo nyumbani ..pata ujanja apo juu apply then next week rudisha mrejesho..
Don't copy everything from jf, vingine vinaponza, unaanzaje kula mzigo bila kutongoza?? Labda km una ghetto
 
mkuu hakupendi, move on au unataka ishara na maono ndio uamini?
 
Ebu mtumie kama elfu 50 hvi kwenye m-pesa yake afu ulete mrejesho.mkono mtupu haulambwi shehe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom