xtaper JF-Expert Member Joined Feb 22, 2015 Posts 3,319 Reaction score 4,711 Mar 24, 2019 Thread starter #41 pilato93 said: Kwa dar hup mkwanja ni mrefu sana wengine tukiwa na 50k tunafanya fujo balaa mpuuzi mpuuzi tu Click to expand... Bora wewe ndugu umekua mkwel. Weng wa juu wamekua wakunikatisha tamaa tu.. nipe locations mkuu Sent using Uncesored Device
pilato93 said: Kwa dar hup mkwanja ni mrefu sana wengine tukiwa na 50k tunafanya fujo balaa mpuuzi mpuuzi tu Click to expand... Bora wewe ndugu umekua mkwel. Weng wa juu wamekua wakunikatisha tamaa tu.. nipe locations mkuu Sent using Uncesored Device
xtaper JF-Expert Member Joined Feb 22, 2015 Posts 3,319 Reaction score 4,711 Mar 24, 2019 Thread starter #42 gwankaja said: Hilo ndo lengo anataka akamate watu hapo... Na jf kulivyo na vilaza atawakamata tu!! Click to expand... Nakupinga. Hilo sio na halitakuja kuwa lengo langu Sent using Uncesored Device
gwankaja said: Hilo ndo lengo anataka akamate watu hapo... Na jf kulivyo na vilaza atawakamata tu!! Click to expand... Nakupinga. Hilo sio na halitakuja kuwa lengo langu Sent using Uncesored Device
Papaa Gx JF-Expert Member Joined Oct 10, 2016 Posts 11,537 Reaction score 18,753 Mar 24, 2019 #43 xtaper said: Nakupinga. Hilo sio na halitakuja kuwa lengo langu Sent using Uncesored Device Click to expand... Ni deal gani hilo uliwekeza 2M kisha ukapata 25M baada ya miezi miwili.!?? MGC
xtaper said: Nakupinga. Hilo sio na halitakuja kuwa lengo langu Sent using Uncesored Device Click to expand... Ni deal gani hilo uliwekeza 2M kisha ukapata 25M baada ya miezi miwili.!?? MGC