Hivi unaweza kumpenda mtu ambae hujawahi kumuona.Nianze kwa kusema kuwa si lengo langu kukatisha tamaa watu ila ninashauri tu hasa kulingana na kilichonipata.
Mimi niliwahi kupata mchumba kupitia mitandao ya kijamii. Baada ya kuchat kwa takribani mwaka mmoja nikajiridhisha kuwa ninampenda. Tukapanga kuonana. Ajabu baada ya kuonana nikagundua kuwa alikuwa tofauti sana na jinsi alivyokuwa amenieleza na kujifafanua hata kwenye picha!
Zaidi ya yote alikuwa muongo. Akidai hana watoto na kumbe alikuwa nao.
KIMSINGI KAMA KWELI UMEMPENDA MTU JITAHIDI MUONANE USO KWA USO. MAANA NI AFADHALI MTU UNAYEMFAHAMU KULIKO UNAYEMDHANIA!!! MIMI WANGU HATUKUENDELEA KWANI BAADA YA KUFIKA KWAKE NILIKUTANA NA HALI AMBAZO NISINGEWEZA KUVUMILIANA NAZO!
Mwaka mzima unawasiliana na mtu hajamuona?Nianze kwa kusema kuwa si lengo langu kukatisha tamaa watu ila ninashauri tu hasa kulingana na kilichonipata.
Mimi niliwahi kupata mchumba kupitia mitandao ya kijamii. Baada ya kuchat kwa takribani mwaka mmoja nikajiridhisha kuwa ninampenda. Tukapanga kuonana. Ajabu baada ya kuonana nikagundua kuwa alikuwa tofauti sana na jinsi alivyokuwa amenieleza na kujifafanua hata kwenye picha!
Halafu ujue umezingua wewe.Hahahaahhahahaahahahahaha hapo kwa mtoa mada tunasema mbwa kala mbwa
Hivi unaweza kumpenda mtu ambae hujawahi kumuona.
ulipiga japo mara moja?!Nianze kwa kusema kuwa si lengo langu kukatisha tamaa watu ila ninashauri tu hasa kulingana na kilichonipata.
Mimi niliwahi kupata mchumba kupitia mitandao ya kijamii. Baada ya kuchat kwa takribani mwaka mmoja nikajiridhisha kuwa ninampenda. Tukapanga kuonana. Ajabu baada ya kuonana nikagundua kuwa alikuwa tofauti sana na jinsi alivyokuwa amenieleza na kujifafanua hata kwenye picha!
Zaidi ya yote alikuwa muongo. Akidai hana watoto na kumbe alikuwa nao.
KIMSINGI KAMA KWELI UMEMPENDA MTU JITAHIDI MUONANE USO KWA USO. MAANA NI AFADHALI MTU UNAYEMFAHAMU KULIKO UNAYEMDHANIA!!! MIMI WANGU HATUKUENDELEA KWANI BAADA YA KUFIKA KWAKE NILIKUTANA NA HALI AMBAZO NISINGEWEZA KUVUMILIANA NAZO!
Hivi ukimpata demu Facebook ndoa inaenda fanyika instagram na honeymoon tweter eeeeeh!
Inawezekana watu huvutiwa na vitu vingi tofautitofauti!Hivi unaweza kumpenda mtu ambae hujawahi kumuona.
Jiheshimu nyie ndiyo kwa tamaa zenu mmeifanya jinsia ile nyingine kuwa nikwa ajili ya kuwaridhisha nyieulipiga japo mara moja?!
Nijiheshimuje?Jiheshimu nyie ndiyo kwa tamaa zenu mmeifanya jinsia ile nyingine kuwa nikwa ajili ya kuwaridhisha nyie
Ndiyo wengine huwa hatukurupuki!Mwaka mzima unawasiliana na mtu hajamuona?
Hahaha sio kukurupuka..huo ni upoyoyo.Ndiyo wengine huwa hatukurupuki!
Hata ingekuwa wewe lazima uchague PICHA za kumtumia umpendaeYaani mwaka mzima, mtu kwa picha usiwe umemjua?? alikuwa anachagua picha za kukupa ama??
Asante kwa kufikia ukomo wako wa kufikiriHahaha sio kukurupuka..huo ni upoyoyo.
Mwaka mzima unawasiliana na mtu humjui na hufanyi jitahada za kumjua halafu unasema hukurupuki!!?Asante kwa kufikia ukomo wako wa kufikiri