Ushauri wangu kwa Magufuli

Ushauri wangu kwa Magufuli

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Posts
661
Reaction score
182
Mkuu Magufuli una reputation nzuri sana katika jamii ya Tanzania kwa utendaji kazi wako mzuri sana ambao hata mimi pia nausifu sana. Jana nimekusikia ukielezea masuala ya bumps bara barani jambo ambalo ni zuri sana na kila mtu analisifu kuwa kuna watu ambao hawawajibiki vizuri (Polisi) na ndio maana ajari haziishi na suluhisho la hizo ajali si bumps.
Sasa ushauri wangu kwako ni kwamba uwe smart unapowakilisha ujumbe wako kwa wanajamii, nimekusikia jana unasema sio ajali ikitokea mnalalala bara barani then mnajengewa bumps, kama wewe engewatuma jamaa wa maji ya kuwasha wafanye kazi yao. Hiyo sio kauli nzuri hivyo ni bora uwe unaongea machache ili usipitilize na kuudhi wananchi maana pale kibaha watu wawili walikuwa siku moja kwa ajali na kulala barabarani haikuwa kuomba bumps ila ni serikali kutafuta suluhisho, na wao walivyo uelewa finyu wanajua pale tatizo ni bumps.

nawakilisha
 
Ivi kuhusu bumps sio Nyarandu ndo aliongea na Magufuri aliongelea ujenzi wa iringa to dodoma road contracts
I stand to be corrected
 
Ni magufuli kaka, jana nimemsikia wapo Radio ifm akisema hiki kitu sasa sijui kama alianzisha Nyarandu na Magufuli kakikazia tu.
 
Ivi kuhusu bumps sio Nyarandu ndo aliongea na Magufuri aliongelea ujenzi wa iringa to dodoma road contracts
I stand to be corrected

hivi hizo kwenye blue ni products za ccm?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom