Ushauri wadau

Ushauri wadau

Tish

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Posts
360
Reaction score
209
Naweza kubadilisha battery ya simu na kuweka kubwa zaidi lakini ziwe zinaingiliana je kitaalamu haina madhara kwa simu.
 
Yaani unamaanisha labda battery OG ya cm ni 2500mAh ila unataka uweke battery ya 4000mAh????
 
hakuna madhara ila jiandae tu simu kuwa nene zaidi. unapewa na cover la nyuma la kubadilisha kabisa.
 
Chief umeniacha njia panda naomba ufafanuzi
angalia hii picha hapa

411Z7iqNKwL._SY400_.jpg


hio ni simu imeongezwa ukubwa wa battery, imekuwa nene kuliko ilivyokuwa mwanzo.
 
angalia hii picha hapa

411Z7iqNKwL._SY400_.jpg


hio ni simu imeongezwa ukubwa wa battery, imekuwa nene kuliko ilivyokuwa mwanzo.
Chief kwa hiyo nikiweka battery ya kawaida inayoingiliana sawa na bettery org ya simu ila kubwa ki uwezo badae simu itanenepa kama hivyo kama ndivyo nibora tu nisitishe uo mpango
 
Chief kwa hiyo nikiweka battery ya kawaida inayoingiliana sawa na bettery org ya simu ila kubwa ki uwezo badae simu itanenepa kama hivyo kama ndivyo nibora tu nisitishe uo mpango
batter inavyozidi kuwa kubwa ki mah ndio inavyozidi kuhitaji nafasi kwenye simu.

unataka kueka simu gani?
 
Back
Top Bottom