Ushauri wa Makadirio ya Kodi (TRA) na taarifa za kihasibu

Ushauri wa Makadirio ya Kodi (TRA) na taarifa za kihasibu

Cumudia

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
510
Reaction score
862
Kwa huduma za ushauri, makadirio ya kodi za mamlaka ya mapato(tra) kupitia mfumo wao wa e-filing na uandaaji wa taarifa za kihasibu ili kujua mapato na matumizi pamoja na faida/hasara.

Piga/Sms: +255 754 545420/+255 713 506472

Barua pepe: shasamconsultants@gmail.com

Dar es salaam, Tanzania
Gharama zet ni nafuu sana


Screenshot_20210415-185133~2.jpg
 
Back
Top Bottom