Ushauri wa haraka unaitajima

Joined
Dec 22, 2017
Posts
54
Reaction score
24
Nina mke lakini nina kidum changu ambacho kinaniliwaza haswa
Jana tulitofautiana kidogo kwa kupishana kiswahili,leo hii kwa hasira zangu nimerudi hom pasipo kumtembelea nyumbani kwake, kitendo hicho kimemkasirisha sana kiasi cha kufikia kutaka tuachane
Kwa kweli akili yangu haikubali kumuacha maana huduma yake ananipa free na ana heshima na mie

Najua hapa ni eneo ambalo ukikwama unaweza pata uahau
 
EMpty Set.
 


mke wako anakazi ya ziada adi kitu kidogo kama hiki unaomba ushauri.
 
Huko kupewa FREE of charge ndo kunakokufikirisha?
Kuna shida yoyote unayoipata kw mkeo kiasi cha kushindwa kumuacha huyo mchepuzi?

By the way, mlitofautiana kitu gani haswa?
 
Palilia ndoa mkuu, siyo shamba la bangi. Ongea na wife wako ili awe anakupa viyu kama unavyovipate huko nje!
 
kitendo hicho kimemkasirisha sana kiasi cha kufikia kutaka tuachane
Kwa kweli akili yangu haikubali kumuacha maana huduma yake ananipa free na ana heshima na mie

Demu anataka kukuacha na wewe umeng'ang'ania tu, hio ni reason tu ili akuache uwe UNAJIONGEZA kiazi wewe

Asipokuchuna ubaki pumbu basi Ngoma huwezi ikosa coz unaona taa nyekundu inawaka halafu unajifanya huoni

Thank me later
 
Ile time mchepuko unazingua hadi unatamani kumhadithia mkeo nadhani ndio huu[emoji41][emoji41]
 
Jinga sana wewe,unajiaifia kuwa una mchepuko!!kwani ungekuwa naye kimya asingekupa free of charge?
 
Hili tatizo ungeomba mkeo akushauri kwa sababu yeye ndo anakujua vizuri. Halafu kama mchepuko anakupa free mkeo anakutoza hela???
 
Mchepuko sio dili baki njia kuu uyo mchepuko atakupa stress sana jiongeze mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…