Ushauri Wa Haraka, Dada mtu Anamkuwadia Mpenzi Wangu!

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
Nimechanganyikiwa wadau,

Kuna binti nina mahusiano nae
kwa sasa anaishi kwa dadake.

Jana baada ya mechi huku akilia aliniambia anashindwa afanye nini,
Juzi dadake alimwita na kumwambia kuwa kuna mwanaume aende akaonane nae kesho J' Mosi ya tarehe 24, amsikilize na afanye chochote atakachomwambia.

Binti kaniambia ni masuala ya ngono maana kuna siku alipewa simu na dadake aongee na mwanaume matokeo yake huyo jamaa akaanza kumtongoza !

Huyo dadake ndie anayemfadhiri kwa kila kitu.

Wadau nishaurini namna ya kum-aresti huyu dada mtu kabla hajaniharibia mpenzi wangu!
 

msemakweli2

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
1,637
2,000
nimechanganyikiwa wadau
kuna binti nina mahusiano nae
kwa sasa anaishi kwa dadake
jana baada ya mechi huku akilia aliniambia anashindwa afanye nini,
Juzi dadake alimwita na kumwambia kuwa.... kuna mwanaume aende akaonane nae kesho J' Mosi ya tarehe 24, amsikilize na afanye chochote atakachomwambia
binti kaniambia ni masuala ya ngono maana kuna siku alipewa sim na dadake aongee na mwanaume matokeo yake huyo jamaa akaanza kumtongoza !

huyo dadake ndie anayemfadhiri kwa kila kitu
siriaz plz......wadau nishaurini namna ya kum-aresti huyu bweg.e kabla hajaniharibia mpenzi wangu!

tatizo inaelekea ni wewe unakula vitu bure!mjini silaha ni edha tu ndugu ukitaka kumfunda mdomo dada mtu nenda kawamwagie mpunga wa kutosha utaona hali itakuwa shwari kbs.
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
eti kapewa namba awasiliane nae na ataambiwa pa kumfata
jamani !!kesho si wikend?
Sasa ninyi mnazani kitatokea nini huko
wadau wangu tafadhari nipeni mbinu plz jaman
ili huyu fal.a hasimdinye mpenzi wangu!
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
tatizo inaelekea ni wewe unakula vitu bure!mjini silaha ni edha tu ndugu ukitaka kumfunda mdomo dada mtu nenda kawamwagie mpunga wa kutosha utaona hali itakuwa shwari kbs.

ooh! So unanishauri kama sina pesa , nikubari kesho binti akafanywe?
Noo! Kuna watu watanipa mbinu hapa ; we ngoja!
 

djnehe

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
682
195
Wewe funguka mfuate Dada yake mwambie
Afu weka uyo binti iwe mali yako nyumbani kajitambulishe Kama kweli unampenda usije ukawa una mchezea tu
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,787
2,000
Hapo mchukue huyo demu ukae nae home na dada yake hamna kukanyaga mguu ,problem solved
 

ICHANA

JF-Expert Member
May 10, 2012
4,780
2,000
Majigo again
Hat hesabu hiz za kujlisha imeshindwa balance sheet haitabalance

Mchukue/ huyo mpenzi wako ishi nae kama kwweli unampenda
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
dah! Kwa hiyo wadau mnanishauri nimchukue bint?......hii ngumu kwa sasa
wenye ushauri mwingine jaman plz
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
ahsanteni nyote jamani!
Binti kwa sasa kwakweli sina uwezo wa kumtoa kwao
leo ndo nimeona machungu ya kutokuwa na hela
yaani huyu bweg.e hawezi akala hyu mtoto wakat nami najua
kilichobaki hapa wale wadau wangu wa attack , wanipe mbinu ya kumfanyia ambush huyu mbwig.a!
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,679
2,000
nimechanganyikiwa wadau
kuna binti nina mahusiano nae
kwa sasa anaishi kwa dadake
jana baada ya mechi huku akilia aliniambia anashindwa afanye nini,
Juzi dadake alimwita na kumwambia kuwa.... kuna mwanaume aende akaonane nae kesho J' Mosi ya tarehe 24, amsikilize na afanye chochote atakachomwambia
binti kaniambia ni masuala ya ngono maana kuna siku alipewa sim na dadake aongee na mwanaume matokeo yake huyo jamaa akaanza kumtongoza !

huyo dadake ndie anayemfadhiri kwa kila kitu
siriaz plz......wadau nishaurini namna ya kum-aresti huyu bweg.e kabla hajaniharibia mpenzi wangu!

Hapa kuna possibilities nyingi. Mojawapo ni kwamba huyo binti lao moja. Wanapima upepo wajue kama upo serious au zuga za watoto wa mjini. Fanya uamuzi muafaka. Tangaza ndoa kama nia unayo na uonyeshe kwa vitendo
 

nemulo

JF-Expert Member
May 5, 2014
1,594
0
Majigo again
Hat hesabu hiz za kujlisha imeshindwa balance sheet haitabalance

Mchukue/ huyo mpenzi wako ishi nae kama kwweli unampenda

Yaa hii inaweza kusaidia ila vipi kama bado ni denti anasomeshwa na huyo dadaake na wazazi wanajua yuko kwake? Halafu kama mshkaji hana uwezo wa kumgharamia hayo?
 

nemulo

JF-Expert Member
May 5, 2014
1,594
0
nimechanganyikiwa wadau
kuna binti nina mahusiano nae
kwa sasa anaishi kwa dadake
jana baada ya mechi huku akilia aliniambia anashindwa afanye nini,
Juzi dadake alimwita na kumwambia kuwa.... kuna mwanaume aende akaonane nae kesho J' Mosi ya tarehe 24, amsikilize na afanye chochote atakachomwambia
binti kaniambia ni masuala ya ngono maana kuna siku alipewa sim na dadake aongee na mwanaume matokeo yake huyo jamaa akaanza kumtongoza !

huyo dadake ndie anayemfadhiri kwa kila kitu
siriaz plz......wadau nishaurini namna ya kum-aresti huyu bweg.e kabla hajaniharibia mpenzi wangu!

Jifanye wewe ni officer kwny kitengo cha human rights hlf uende ukamchimbe biti huyo dada na kumtetea kipenzi chako kidizain na mwambie utakuwa unawatembelea mara kwa mara maana unajua kuna unyanyasaji hapo...
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
Yaa hii inaweza kusaidia ila vipi kama bado ni denti anasomeshwa na huyo dadaake na wazazi wanajua yuko kwake? Halafu kama mshkaji hana uwezo wa kumgharamia hayo?

swali zuri mkuu!
Ahsante sana
 

strong ruler

JF-Expert Member
Nov 2, 2013
4,787
2,000
Kama vipi suka mpango na huyo demu ili mkamatishe kwa takukuru huyo jamaa"wambie takukuru anataka rushwa ya Ngono!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom