Ana asili ya Geita tenaHuyu kweli msukuma wa dar!!
Itakuwa polisi wa kwa Trump aisee...Polisi hawa hawa wa TZ ninaowajua mimi au upo polisi ya Marekani mpaka ukapata mda wa kutupia post
Ukutiii... ukutiii...Haya tumekisikia kisa chako
Hahah Mentor asante Mkuu,chek kalender tualikane mapema..Happy belated birthday mkuu...! hope you enjoyed.
Natamani na mimi besdei yangu iangukie weekend...sijui ni mwaka gani tena...ngoja niangalie kalenda!!!
Sio Chato..Ana asili ya Geita tena
Kweli kabisa mkuuItabidi sku moja nkualike mkuu tusherekeh msimu wa mavuno..
Hahah Mentor asante Mkuu,chek kalender tualikane mapema..
Wewe pia ni binti wa mama mwenye nyumba mkuu?[emoji1]Happy birthday
We endelea tuu, mie sio muumini wa biaNimeshawachenga,nipo nakula bia Tu apa..karibu mkuu
Hahah yng imenikuta na majanga km ayo mkuu..Yako hujanialika...
Eehh mkuu, asili yng iyoo..Ama kweli ww ni msukuma mpaka mwandiko wakisukuma kabisa
Tafsiri ya maneno Shule na Dogo please..Sasa shule mpaka J.pili sawa dogo?