ushauri wa bure kwa ruttashobolwa


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Piga chini hii ndito Madame B,juu ya nini inakuweka roho juu mtoto wa kiume.
Kwanza we hendisam,elimu unayo,fuko benki limetuna, ndugu mabilionea kama bishanga unao kibao,tabu ya ninini mwanamke mwenyewe anakugeuza chumba cha gesti aingie atoke aingie atoke,mmwage bana wanawake kibao mjini.
Na kwa taarifa yako jana kaonekana hindu mandal sijui anaumwa nini. Kibaya zaidi mashoga zake kina Zinduna Kongosho King'asti BADILI TABIA gfsonwin sweetlady na Mamndenyi wanamharibu,kutwa kucha ni kusogoa tu kwenye simu na kupeana umbea,utapata mke kweli hapo?
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified User
Joined
Apr 9, 2012
Messages
26,583
Likes
9,633
Points
280
Madame B

Madame B

Verified User
Joined Apr 9, 2012
26,583 9,633 280
Piga chini hii ndito Madame B,juu ya nini inakuweka roho juu mtoto wa kiume.
Kwanza we hendisam,elimu unayo,fuko benki limetuna, ndugu mabilionea kama bishanga unao kibao,tabu ya ninini mwanamke mwenyewe anakugeuza chumba cha gesti aingie atoke aingie atoke,mmwage bana wanawake kibao mjini.
Na kwa taarifa yako jana kaonekana hindu mandal sijui anaumwa nini. Kibaya zaidi mashoga zake kina Zinduna Kongosho King'asti BADILI TABIA gfsonwin sweetlady na Mamndenyi wanamharibu,kutwa kucha ni kusogoa tu kwenye simu na kupeana umbea,utapata mke kweli hapo?
Makaka wana kazi.
Hapo unatamani nihamie kwako Bishanga.
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Afadhali,
Me nilijua ni Madame B, kumbe ni Madam B.
Edit......save changes........unalo hilo......we si ndo mke wa rutta?
 
Last edited by a moderator:
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,264
Likes
51
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,264 51 145
we baba kwa majungu tu hujambo,fuko lako limekushinda kupakata la mwenzio utaliwezea wapi shut your mouth acha wenzio wajinafasi.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Absolutely!
Thrade's major aim it sense!
Further briefin needed !
 
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,327
Likes
415
Points
180
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,327 415 180
Chimbuvu
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280
Yani namshanga huyu X-shem wangu,ananifatiliiiiaaa wakati mahari hata hawajamaliza.


Hivi Madame B ile dawa yako ya mvuto uliyotoka nayo Handeni
ile ya kuogea njia panda saa sita mchana hukuibakiza ili na mimi
niwanuizie Ciello...:mwaaah::mwaaah::mwaaah: na Arabela....:mwaaah::mwaaah::mwaaah:
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,383
Likes
2,806
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,383 2,806 280
Madame B wala hili linalojiita bepari la kihaya lisikuwazishe, unampiga nuksi ya mayai viza na mavi baaasi. kutwa kucha atakuwa anahemea chai ya rangi na vitumbua kwako lol!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 213 160
Madame B wala hili linalojiita bepari la kihaya lisikuwazishe, unampiga nuksi ya mayai viza na mavi baaasi. kutwa kucha atakuwa anahemea chai ya rangi na vitumbua kwako lol!
Kumbe hata course hizi huwa unafundisha!?? nilidhani ni phyics na bios logos pekee
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280
Madame B wala hili linalojiita bepari la kihaya lisikuwazishe, unampiga nuksi ya mayai viza na mavi baaasi. kutwa kucha atakuwa anahemea chai ya rangi na vitumbua kwako lol!

Mwalimu,hata wewe unayaweza..?? Haaaaaaaa.......!!!!!1
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280
Kumbe hata course hizi huwa unafundisha!?? nilidhani ni phyics na bios logos pekee

Unakabidhi lindo muda gani kaka au ndio unaripoti lindoni..??
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,383
Likes
2,806
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,383 2,806 280
Kumbe hata course hizi huwa unafundisha!?? nilidhani ni phyics na bios logos pekee
hahahha! Baba V kwani wafikiri hii ni ngumu kama ilivyo physics basi?? hii ni rahisi kama kumsukuma mlevi manake inahitaj akili ya mtu alokata tamaa ya maisha na ambaye keshafikia mwisho wa uwezo wa akili kufikiri sasa anaanza matatizo.
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,864
Likes
1,136
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,864 1,136 280
hahahaha! mt nyau hapa wala hapahitaj ufundi ni akili tu ya mtu alokata tamaa ya maisha na ambaye ni mvivu wa kufikiri inahitajika.


Hahahahahaha, Haya Mwalimu nimekusoma,naomba ukimuona Madame B mwambie nina shida naye...
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
Piga chini hii ndito Madame B,juu ya nini inakuweka roho juu mtoto wa kiume.
Kwanza we hendisam,elimu unayo,fuko benki limetuna, ndugu mabilionea kama bishanga unao kibao,tabu ya ninini mwanamke mwenyewe anakugeuza chumba cha gesti aingie atoke aingie atoke,mmwage bana wanawake kibao mjini.
Na kwa taarifa yako jana kaonekana hindu mandal sijui anaumwa nini. Kibaya zaidi mashoga zake kina Zinduna Kongosho King'asti BADILI TABIA gfsonwin sweetlady na Mamndenyi wanamharibu,kutwa kucha ni kusogoa tu kwenye simu na kupeana umbea,utapata mke kweli hapo?
Ushamalizana na mkeo?mbona hata hukumu yenu sijaiyona
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Bishanga una attempt kuvunja ndoa!? Nyie watu ni wabaya sana. Usije tu ukajaribu kuvunja ya kwangu na marejesho! God forbbid.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,215,055
Members 463,005
Posts 28,533,908