Ushauri wa Bure juu ya gari yako

wazabangah1

wazabangah1

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Messages
314
Points
195
wazabangah1

wazabangah1

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2014
314 195
Hahaha nimecheka sana
Dah, huu uzi unadhihirisha kiasi gani watanzania tunaendesha magari mabovu aisee. Magu aangalie namna ya kulegeza kodi watu wanunue gari zikiwa walau na miaka 4 toka zitoke kiwandani.

Hii mitumba ya magari ya miaka 10 iliopita ina tabu sana!
 
kingjohn255

kingjohn255

Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
40
Points
95
kingjohn255

kingjohn255

Member
Joined Oct 4, 2018
40 95
Kuna corolla ae100 sedan,break zake zipo mbali sana mkuu tatizo ni nini na juzi juzi tu nimefanya service
Hapo unatakiwa uweke break fluid maana kwa maelezo hayo mafuta ya break ni madogo sana
 
M

Marrryline

Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
29
Points
75
M

Marrryline

Member
Joined Mar 27, 2019
29 75
Kwanini taa ya Cheki engine inawaka pamoja na kuwa nimeshabadilisha kila kinachohitajika kwa mfano censa(sina hakika na spelling) engine pia iko sawa according to maelezo ya fundi,,,,,,msaada please
 
H

hellefay

Member
Joined
May 16, 2018
Messages
13
Points
45
H

hellefay

Member
Joined May 16, 2018
13 45
Natumia Suzuki escudo, gari ni nzito sana pia kwenye mlima haina speed kbsa mwisho ni 40 pia inavujisha hydrolik ...shida ni nin mkuu
 
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
702
Points
1,000
Wazolee

Wazolee

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
702 1,000
Mkuu sijamwaga oil mda mrefu sana ya injine na gia box kwa sababu gali mda mwingi inakuwa imepaki vipi linaweza kutokea tatizo gali ni ndogo automatic
 
P

popolon

Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
47
Points
125
P

popolon

Member
Joined Jan 31, 2018
47 125
Mkuu sijamwaga oil mda mrefu sana ya injine na gia box kwa sababu gali mda mwingi inakuwa imepaki vipi linaweza kutokea tatizo gali ni ndogo automatic
hakuna tatizo lakin lazima ufanye daily checkup ya engine oil na maji pindi utakapoanza kuitumia so far hakuna shida yoyote ya msingi kuhusu engine oil isipokuwa kama uliweka zile feki zinazogandaga zikikaa kwa muda nakushaur pia ata kama umepaki jaribu kuwasha gar na kuliacha idle kwa dakika kama 15

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 
D

dubwang

Senior Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
156
Points
250
D

dubwang

Senior Member
Joined Jan 12, 2015
156 250
Salaam wakuu, hivi ni kweli kwamba gari haitakiwi kupungua maji kwenye rejeta, kwamba yakipungua tayari kuna walakini katika engine?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
59,321
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
59,321 2,000
Dah, huu uzi unadhihirisha kiasi gani watanzania tunaendesha magari mabovu aisee. Magu aangalie namna ya kulegeza kodi watu wanunue gari zikiwa walau na miaka 4 toka zitoke kiwandani.

Hii mitumba ya magari ya miaka 10 iliopita ina tabu sana!
Acha ujinga we dogo. Hayo mbona bado mapya kabisa? Mi nasukuma mlandrover 109 wa kurithi umetengenezwa 1978 na nawaanua mabinti wakali tu mjini hapa...

Bush kule naaukuma Toyota Stout nabebea mbege na maparachichi msimu wa Xmas na sijawahi kupata ajali yoyote...
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
16,442
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
16,442 2,000
Acha ujinga we dogo. Hayo mbona bado mapya kabisa? Mi nasukuma mlandrover 109 wa kurithi umetengenezwa 1978 na nawaanua mabinti wakali tu mjini hapa...

Bush kule naaukuma Toyota Stout nabebea mbege na maparachichi msimu wa Xmas na sijawahi kupata ajali yoyote...
Hahahahah we kweli mu hanger mkuu. Unapush mandolin mjini
 
blessed 7

blessed 7

Member
Joined
Feb 27, 2019
Messages
23
Points
75
blessed 7

blessed 7

Member
Joined Feb 27, 2019
23 75
Gari yàngu spacio nikikanyaga brake au ikiwa kwenye park au revise gear garinina vibrate tatizo ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mount zinazotenganisha engene na body LA garii zitakuwa zimeisha kwahio engine for somehow inagusa body ndo màana linashake kacheki kwa fundi au brake disks au Rotors zitakuwa zimetumika sana ile surface inakuwa haipo level.
 

Forum statistics

Threads 1,306,809
Members 502,218
Posts 31,592,009
Top