Ushauri wa Billionea Warren Buffet kwa Vijana. Mambo 10

Ushauri wa Billionea Warren Buffet kwa Vijana. Mambo 10

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Posts
10,419
Reaction score
17,765
1:Uwe na utamaduni wa Kusoma na Kuandika zaidi.
2: Afya Bora na Kuwa fiti kimwili iwe kipaumbele chako.
3: Networking (kujumuika na watu): uchangamane ukiwa umejipanga kutoa zaidi ya kupokea.
4:Fanya mazoezi ya Kuongea kwenye hadhara kwa usahihi (practice Public speaking).
5:Uwe wa kufundishika (stay teachable).
6:Tafuta mtu wa kuwa mfano wako (finda a mentor).
7: Usiwatelekeze marafiki (Keep in touch with friends.)
8: Wewe sio Kazi Unayofanya (You are not Your job).
9:Ujue ni wakati gani utaondoka kazini.
10:Usitumie usichonacho (don't spend what you don't have).

wataalam wa mambo ya vijana na maendeleo karibuni mdadavue pumba na chuya.
 
Wakati na bahati huwapata wote...
Nikarudi, na kuona chini ya jua, ya kwamba si wenye mbio washindao katika michezo, wala si walio hodari washindao vitani, wala si wenye hekima wapatao chakula, wala si watu wa ufahamu wapatao mali, wala wenye ustadi wapatao upendeleo; lakini wakati na bahati huwapata wote.
Muhubiri 9:11

asante mkuu.
 
kutokata tamaa. amini kila kitu kinawezekana, amka mapema na uende kutafuta kama utapata au hutapata hilo ni jambo lingine
 
Back
Top Bottom